Thủy Mộc_ Thông Tin Hình Ảnh Hội Thi kỷ Niệm 1 Năm Thành Lập và Tất Niên Ngày 18-01-2014

dauvietha

...Cái tay ông làm gì thế kia ? Dẹp...dẹp hết....không có chim cò gì nữa...tôi là tôi...thả hết chim cho ông coi.

soncao3008

Hic, bạn gái em mà mấy anh làm như của chung....thiệt là nhức đầu quá...thôi vì cái chung nên đánh phải ...nhắm mắt đưa chân vậy.

soncao3008

Mình cũng có vài tấm "dìm hàng" chụp lúc xỉn xỉn nên ae nào bị dìm thì bỏ qua giúp e nha, haha. (Định tung Clip xxx mà sợ bị chém, haha)

[/

Thân. (Nhà ai cháy ráng chịu, haha)

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nhìn Anh Lân và Anh Năm hôm đó chim cò căng lửa quá cảm xúc tràn dâng. Chúc hai năm mới sức khỏe và luôn căng cứng trong năm

mới nha.

dauvietha

Cảnh sát PCCC TP HCM đang điều tra nguyên nhân hàng loạt vụ cháy nhà xảy ra cùng thời gian nhưng lại ở nhiều địa chỉ khác nhau
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thông tin mới nhận được bà xả của HT NN đang trong giai đoạn cấm HT NN. Nên khi gặp trường hợp ntn HT NN không kiềm chế được. Nên thấy chim mái thì cứ múa máy bung cánh chéc chẻ là chuyện phình phường.

locyemthai

Chỗ của em còn trống lắm! Tối em ngủ có 1m ak. Nếu AE nào có yêu cầu thì xin đặt chỗ trước để em sắp xếp nha AE!
Hehe!!!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Vậy hả anh quan trọng anh phải cân bằng sao cho âm dương cân bằng nha. Chứ không là chết đó tết tư ăn tiệc nhiều làm cho chim cò căng cứng nữa. Nếu mà không cân bằng dẫn tới xung đột thì khổ.........
Chỗ của em còn trống lắm! Tối em ngủ có 1m ak. Nếu AE nào có yêu cầu thì xin đặt chỗ trước để em sắp xếp nha AE!
Hehe!!!

Ken Nguyen

A,e oi!!!! Sang năm mới nhớ thường xuyên mang chim,cò qua cội Lộc yemthai dợt nha,cội e nó có thả mái đó, mái bén cở đó, xin hứa chim a,e nào không căng, không cứng là trao giải ngay.

aviation

Xin chào toàn thể ACE Nghệ Nhân ngôi nhà chung ORG!

Lời đầu tiên kính chúc tất cả ACE nghệ nhân gần xa năm mới sức khỏe dồi dào, công việc luôn thuận lợi và đặt biệt chim cò lúc nào cũng căng!

Nhân dịp Sinh Nhật Hội Nghệ Nhân Chim Cảnh Thủy Mộc tròn một năm tuổi và lễ tất niên năm 2013 để chào mừng sự kiện quan trọng BĐH Hội đã thống nhất tổ chức hội thi nội bộ nhằm giao lưu đoàn kết giữa các thành viên, giữa các CLB Anh Em trong và ngoài TP về tham dự đánh dấu sự phát triển trong hơn một năm qua.
Thay mặt Hội chân thành cảm ơn tất cả các CLB đã quan tâm và ủng hộ cho Hội trong một năm qua, kính chúc Quý ACE thành viên các CLB dồi dào sức khỏe, thành đạt trong năm mới!

Sau đây Tuyen Le Minh xin gửi thông tin hình ảnh về Hội Thi.

Nghệ nhân đến sớm nhất.

Lẵng hoa chúc mừng từ Chi Hội Chào Mào Gia Định.

Đích thân Hội Trưởng phát SBD cho AE Nghệ Nhân tham gia.

P
/s: Vừa đi Tây Ninh về nên tranh thủ chút ít thời gian của Vợ để thông tin hình ảnh cho AE nek, hic hic

Cái băng rôn ghi bị sai chính tả rồi,sao không ai tháo xuống mà sửa lai nhỉ.
'''Quan Khách ''' chứ không phải '' Quang Khách'' bác chủ ơi.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Lê Nin có nói một câu như thế này: Chỉ có người không làm mới không sai, còn những người làm thì sẽ có sai. Với trường hợp này là bình thường thôi. Quan trọng là hôm đó TM tổ chức quá ok
Thân

soncao3008

Cảm ơn bác, lần sau mình sẽ góp ý sửa lại. Thời gian gấp gáp nên phát hiện rồi ko sửa kịp bạn àh.

Thân

letamtits90

Nên sửa lại là hội thi đốt nhà ae thuỷ mộc :)) . toàn hình ảnh 18+ ko . heeee . kiểu này mấy anh hết dc chim với cò nữa rồi nha :))

Ngoclonla

Hội nghệ nhân Thủy Mộc tất niên vui quá! Sinh nhật lần nhất vui lần thứ 2 chắc hoành tráng hơn