[Thi chơi thắng thật] "Cục cưng" của anh em nào "giống vịt" hơn?!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Nhà mới gọi điện báo có hàng gửi về... mà nhà khui ra hết rùi :cool: chưa kịp làm tấm hình hjhj...

Cám ơn Chú Vũ nhé... Từ nay ai dám nói chim của mod Impala không có giải nào? hahahahahaha... giải I chứ giỡn à hahahahaha

Cám ơn phản hồi thông tin của anh! Chúc anh và những người thân sử dụng phần quà nhỏ thật ngon nhé! :)

chim chú để cho dơ quá hèn chi rinh cái giải nhất, mà chim dơ thế còn huênh hoang ah hixhix, anh khg có con chim dơ để đoạt giãi thèm muối quá nè huhu...

Ha ha! Nói ra thì tắm nhiều là Đại Ca Dơ! Thế các con chim nhà anh không tắm và không làm được Clip, hok biết gọi thế nào anh Dũng nhỉ? Ka ka ka! =)) :))
Có dịp em sẽ cho anh thưởng thức mà! Đừng nôn nóng! :)

copden

mới ngủ dậy nhận đc bưu phẩm hehe biết là muối về rồi đây lôi máy ra làm liền
vpwmuu

vpwmer

Chiều nay ko biết chấm cài ji nhậu đây ta..... Cảm ơn Vủ ha chúc Vủ cùng gia đình đặc biệt chim cò nửa sức khỏe hạnh phúc

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Ka ka ka! "Nô pờ rốp lờm"! "Zu a queo còm"!

Mách nước nhỏ! Muối có thể ăn cơm nóng!
Muối mặn ăn với mận cực ngon!
Muối chay ăn với ổi, cóc cực đỉnh!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
mới ngủ dậy nhận đc bưu phẩm hehe biết là muối về rồi đây lôi máy ra làm liền
vpwmuu

vpwmer

Chiều nay ko biết chấm cài ji nhậu đây ta..... Cảm ơn Vủ ha chúc Vủ cùng gia đình đặc biệt chim cò nửa sức khỏe hạnh phúc

chúc mừng nhận dc giải chim dơ nhé bác!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Cám ơn phản hồi thông tin của anh! Chúc anh và những người thân sử dụng phần quà nhỏ thật ngon nhé! :)

Ha ha! Nói ra thì tắm nhiều là Đại Ca Dơ! Thế các con chim nhà anh không tắm và không làm được Clip, hok biết gọi thế nào anh Dũng nhỉ? Ka ka ka! =)) :))
Có dịp em sẽ cho anh thưởng thức mà! Đừng nôn nóng! :)

haha hôm qua thèm quá tự đi mua ăn mua Tây NInh ăn rồi Vũ ơi hehe, chim nhà anh khg tắm lâu bởi vì ngày nào anh cũng cho nó tắm hihi, no tắm hoài nên sách lắm làm sao mà dơ dc em...
Thân!