thi chim ở gia lai

duytu

như tiêu đề mình muốn hỏi ae thời gian tới ở gia lai có tổ chức thi chim nào ko vậy.thank ae.

dang sen

như tiêu đề mình muốn hỏi ae thời gian tới ở gia lai có tổ chức thi chim nào ko vậy.thank ae.
.
Ngày 26/10/2014 có tổ chức thi bạn à.....Rất tiếc là đã hết số BD rồi bạn! Hy vọng đợt sau có, nếu biết mình sẽ thông tin để bạn biết. Chúc sức khỏe bạn!

h_krongpa

.
Ngày 26/10/2014 có tổ chức thi bạn à.....Rất tiếc là đã hết số BD rồi bạn! Hy vọng đợt sau có, nếu biết mình sẽ thông tin để bạn biết. Chúc sức khỏe bạn!
26/10 Thi tháng hay sao mà hết số BD thế bạn.

dang sen

26/10 Thi tháng hay sao mà hết số BD thế bạn.
.
thi cuối năm đấy.......chỉ có 150 lồng thôi.....đã cháy số cách đây hơn tuần rồi (thi tại Đường Wừu- Pleiku).
Hy vọng các đợt sau mình sẽ thong tin cho các bạn kịp thời hơn!
Chúc sức khỏe!

dovan

có 120 lồng thì phải a Sen ah. Cháy từ hơn tuần trước, hiện tại a e nhu cầu rất lớn mà không có giải nên cháy số

dang sen

có 120 lồng thì phải a Sen ah. Cháy từ hơn tuần trước, hiện tại a e nhu cầu rất lớn mà không có giải nên cháy số
.
Lúc đầu nghe bảo (Thanh Cao) khoảng trên dưới 100 lồng....vì chổ trường đấy trước đây chơi Chòe Lửa, Than nên chưa dự tính .....nên chưa cơi nới làm giàn treo kịp thì phải! Hy vọng lần sau tổ chức sẽ có nhiều chổ treo lồng , rộng hơn để ACE có thể giao lưu cho thêm phần vui vẻ!
P/s: dovan là chú nào vậy ta!?

duytu

.
thi cuối năm đấy.......chỉ có 150 lồng thôi.....đã cháy số cách đây hơn tuần rồi (thi tại Đường Wừu- Pleiku).
Hy vọng các đợt sau mình sẽ thong tin cho các bạn kịp thời hơn!
Chúc sức khỏe!
trời ơi,bửa giờ đang ủ chim đi thi,thế là công cốc rồi thật buồn quá đi.

dang sen

trời ơi,bửa giờ đang ủ chim đi thi,thế là công cốc rồi thật buồn quá đi.
.
Sáng nay vừa nhận được thông tin của chủ trường chim CM Hoa Lư mời tham gia thi chim CM, tổ chức vào ngày 09/11/2014....Mình xin thông tin để các ACE biết (dự kiến 150 lồng).
Chúc sức khỏe các bạn!

Sửa lần cuối:

dang sen

.
Sáng nay vừa nhận được thông tin của chủ trường chim CM Hoa Lư mời tham gia thi chim CM, tổ chức vào ngày 09/11/2014....
Mình xin thông tin để các ACE biết (dự kiến 150 lồng).

Chúc sức khỏe các bạn!
.
bổ sung thêm: ở ĐakĐoa tổ chức ngày 16/11, ở Kbang tổ chức ngày 23/11'''.....Có gì thay đổi mình sẽ thông tin lại sau.....

duytu

có phải trường chim tây sơn trong hẻm đối diện lăng bác ko các bạn.

dang sen

có phải trường chim tây sơn trong hẻm đối diện lăng bác ko các bạn.
.
Không phải đâu bạn. Ở số 15/5, đường Lương Thạnh (Đường Cách Mạng rẽ phải ), P. Hoa Lư- TP.Pleiku !
(Khu tập thể Ngân hàng........)

Sửa lần cuối:

duytu

ngày 16-11 ở trường chim 179 duy tân có tổ chức thi chim,ae nào ở pleiku vào tham gia cho vui.[dự kiến 200 lồng]

vietthangek

Mình có thể mượn chổ để tổ chức giải nhiều lồng mà các bạn. Giàn di động sẽ giải quyết được. Tạo cơ hội cho nhiều anh em nghệ nhân tham gia sẽ tuyển ra được những chú chim hay đó. Ban mê thuột vừa tổ chức giải từ thiện ở chổ Anh Bé Vường Cau. Thật là một buổi giao lưu xứng đáng, nơi để anh em giao lưu và muốn trở lại một dịp gần nhất.

dang sen

bác dang sen ở đâu pleiku vậy,có dịp ae mình giao lưu tí nhé.thank.
.
Chào các bạn!
Mình đang công tác tại Tp. Pleiku bạn à (0984 922 556- 0914 271 117)........Rất hân hạnh được giao lưu cùng bạn!
Chúc sức khỏe!