Topic Mừng Sinh Nhật 2 Tuổi Chào Mào ORG

sonidinh

Member

Em mở topic này với một tình cảm sâu sắc gửi đến món quà và những lời chúc ý nghĩa cho diễn đàn Chaomao.org tròn 2 tuổi!
Để các thành viên và mọi người cùng gửi lời chúc và nhắn nhủ đến diễn đàn.

CHÚC SINH NHẬT DIỄN ĐÀN CHÀO MÀO ORG NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN VÀ GẮNG KẾT TÌNH BẠN HỮU GIỮA 3 MIỀN TRÊN ĐẤT NƯỚC HÌNH CHỮ S NÀY. CHÚC DIỄN ĐÀN TA NGÀY CÀNG CÓ NHỮNG BUỔI GIAO LƯU ĐẦY Ý NGHĨA, NHỮNG CUỘC THI ĐẦY ẤN TƯỢNG VÀ THÀNH CÔNG. ĐẶC BIỆT, CÓ NHỮNG NGHĨA CỬ CAO ĐẸP: LÁ LÀNH ĐÙM LÁ RÁCH, TƯƠNG THÂN TƯƠNG ÁI VÀ ANH EM MỘT NHÀ.
CUỐI CÙNG MÌNH XIN GỬI ĐẾN LỜI CHÚC SỨC KHỎE VÀ THÀNH ĐẠT ĐẾN TẤT CẢ THÀNH VIÊN CỦA DIỄN ĐÀN!!!

Thân!!!

Leodevincy

Chào mào Việt
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, nghe nói AE Phú Yên mai cũng sẽ tổ chức một buổi giao lưu sinh nhật rất hoành tráng phải không? Nghe đồn còn có cầu truyền hình nữa, hihi. Xin chúc cho AE ở khắp nơi trong đại gia đình chaomao.org ngày một đoàn kết, tâm huyết với thú chơi và đặc biệt là trong mỗi AE đều có 1 chú chim mà mình yêu thích, hay hoặc dở tính sau :).

Chúc AE sức khoẻ, AE nào ở TP. HCM thì hẹn gặp lại ngày mai tại Tư Trì Tân Phú.
Leodevincy

sonidinh

Member
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, nghe nói AE Phú Yên mai cũng sẽ tổ chức một buổi giao lưu sinh nhật rất hoành tráng phải không? Nghe đồn còn có cầu truyền hình nữa, hihi. Xin chúc cho AE ở khắp nơi trong đại gia đình chaomao.org ngày một đoàn kết, tâm huyết với thú chơi và đặc biệt là trong mỗi AE đều có 1 chú chim mà mình yêu thích, hay hoặc dở tính sau :).

Chúc AE sức khoẻ, AE nào ở TP. HCM thì hẹn gặp lại ngày mai tại Tư Trì Tân Phú.
Leodevincy

Dạ đúng rồi A Bình.mai là hòa chung không khí sinh nhật diễn đàn thì ở Phú Yên tỉnh nhà tổ chức 1 buổi off nhè nhẹ để gặp mặt và tụ họp gia đình nhỏ ở tỉnh ah. em ở xa, cách nơi gặp mặt gần 60km nhưng tinh thần và khí thế hừng hực nên mai e cố gắng có mặt sớm. Có thông tin và hình ảnh em chia sẻ với diễn đàn sau.
Tỉnh nhà ko vô TP HCM tham gia cuộc thi này đc nên hẹn dịp khác, các thành viên đang hướng đến buổi sinh nhật này và cuộc thi nhân ngày sinh nhật diễn đàn. Đang chờ ảnh và clip đó anh Bình.

Thân!!!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hiện tại, đã có mặt đại diện của các bạn là Anh Tiến nick HVhongcuc - chủ tịch CLB chào mào Phú Yên vào tham dự buổi lễ Sinh Nhật diễn đàn. Chân thành cám ơn tình cảm của Anh em Phú Yên dành cho chaomao.org.
Ngày mai, nhóm phóng viên chaomao.org sẽ tác nghiệp để đem lại những hình ảnh sống động và thiết thực nhất của buổi lễ đến cùng toàn thể Anh em khắp nơi.
Chúc đai gia đình chúng ta ngày càng thắm thiết và đoàn kết. Chúc diễn đàn có một sinh nhật thật nhiều ý nghĩa và hết mình với Đồng bào Miền Trung.
Thân chào, tinatino

sun88

Chúc dd thêm 1 tuổi mới vs nhiều thành viên mới và nhiều chú chim hay hơn nữa :X chúc cho niềm đam mê của tất cả ae ngày càng lớn theo thời gian và quân số chiến binh càng ngày càng tăng mạnh :X