Topic tài trợ cuộc thi Chào Mào online!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
ĐÃ KẾT THÚC THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP

Theo như tiến độ thì chắc cuối tuần này sẽ phát động cuộc thi chào mào online!!!

Để cho kịp tiến độ, mặc dù có một số ACE đã có ý góp phần thưởng rồi nhưng, mình và BQT muốn mọi sự minh bạch nên lập topic này, đồng thời nếu ACE nào có nhã ý nữa thì cáng tốt, ACE nào Quyên góp thì comment nhá.

Riêng mình chỉ tiêu đưa ra là: 1 triệu đồng trước, sau đó coi tình hình thế nào sẽ xem xét cho đủ số giải đưa ra.
Dự kiến các giải thưởng sẽ tập trung về 2 đâu mối là Leodevincy tại SG và Matrix tại Quãng Ngãi, ACE nào có ý kiến thì góp ý nha.

Chúc ACE vui vẻ và ủng hộ nha!!!
Thân!!!

langtu_077

Theo ý kiến của em thì giải thưởng cho cuộc thi này không nhất thiết là phải bằng tiền mặt đâu các bác ạ. Có thể là một con chào mào bổi (tuyển rất kĩ nhé )của ae nào đó tài trợ, một chiếc lồng đẹp của bác nào có nhã ý tặng. Hoặc đơn giản nhất là một danh hiệu thành viên mới là ok rồi. Rất mong sớm được thưởng thức cuộc thi này.
Thân!

VipClub

Vua Chào Mào
Theo ý kiến của em thì giải thưởng cho cuộc thi này không nhất thiết là phải bằng tiền mặt đâu các bác ạ. Có thể là một con chào mào bổi (tuyển rất kĩ nhé )của ae nào đó tài trợ, một chiếc lồng đẹp của bác nào có nhã ý tặng. Hoặc đơn giản nhất là một danh hiệu thành viên mới là ok rồi. Rất mong sớm được thưởng thức cuộc thi này.
Thân!
bác ko hiểu ý anh Dũng rồi ! 1tr ko phải tiền mặt đâu bạn à . mình đang nghiên cứu để làm những bộ cóng có khác thương hiệu chaomao.org . và sẻ có những chiếc lồng đẹp.
mong các mạnh thường quân ủng hộ cho topic nhanh chóng triển khai và khẩn trương cho cuộc thi sắp tới!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thân!

Cám ơn bạn nhé! Mình ban đầu định mua trước cái lồng làm quà tặng rồi , nhưng đợi tình hình xem sao? để coi ACE người ta góp cái gì đã rồi mới tính tiếp ấy mà...
Thân chuac bạn vui!!!
Ps/ topic này khg biết có phản cảm khg sao không thấy AE nào có ý kiến hihhiix, ế quá hihi!!!

thaphuongkhach

Administrator
Mạo muội bóc tem cú!

Như hôm trước đã thảo luận với cmnhatrang và BQT thì mình định tặng 1 số lồng Huế loại thường như hình bên dưới để trao cho các giải khuyến khích. Tuy nhiên sáng nay đi xem để chọn lồng thì thay đổi ý tưởng. Anh em diễn đàn và BQT xem qua để góp ý kiến, chọn 1 trong 2 hình thức thì mình có thể đáp ứng được nhưng mà cả 2 thì chịu ... kekekeke ... nói trước cho chắc kẻo anh em chém hết đỡ nỗi!!!

1. Mình định mua tặng cái lồng Huế chạm nổi này để trao 1 trong 3 giải: Nhất/Nhì/Ba (đây là lồng chưa có phụ kiện, mình sẽ mua thêm cầu rồng và móc rồng + 3 cóng)

2>. Chọn 1 trong 2 loại dưới đây để trao 7 giải khuyến khích:

Loại 1:

Loại 2:

Mỗi người mỗi sở thích nên mình không biết nên chọn như thế nào, mời anh em!

thaphuongkhach

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
hihi cái nào cũng đọep hết, nhận được nhà tài trợ đầu tiên rồi hên quá, ACE vào chém hộ cho Bác Tú nhé.
Chân thành cảm ơn anh Tú!!!

thaphuongkhach

Administrator
hihi cái nào cũng đọep hết, nhận được nhà tài trợ đầu tiên rồi hên quá, ACE vào chém hộ cho Bác Tú nhé.
Chân thành cảm ơn anh Tú!!!

Thấy "anh em đại gia" cứ im im nên mình phải làm đại cú chứ sợ phạm thượng lắm!!! Anh em ai được ám chỉ thì lên tiếng dùm đi...

Leodevincy

Chào mào Việt
Trước tiên thay mặt BQT cảm ơn Dũng (cmnhatrang) là người đề xuất ý tưởng, đồng thời cũng đã tài trợ 1 trong những phần thưởng đầu tiên cho cuộc thi. Đây là ý tưởng hay và cũng là lần đầu tiên được tổ chức ở chaomao.org. Người thứ 2 BQT xin cảm ơn là anh Tú (thaphuongkhach) đã góp 1 phần quà dành tặng cho anh em chiến thắng của cuộc thi kỳ này.

Về mặt cá nhân mình nghĩ là nên chọn phương án 1 mà anh Tú đã đề xuất, lồng đẹp và xứng đáng với 1 trong 3 giải 1, 2 và 3 Vì còn phải đợi thêm mạnh thường quân hỗ trợ thêm. Thời gian xin tài trợ quà cho cuộc thi sẽ tính từ hôm nay cho đến 31/3/2012. Cuộc thi sẽ được chính thức diễn ra một trong các ngày của tuần đầu tiên tháng 4.

Anh em còn có cao kiến gì thì cho ý kiến thêm để chúng ta sớm tìm ra chú chim hay của cuộc thi online năm nay.

Chúc sức khỏe,
Bình

thaphuongkhach

Administrator
Còn nữa mà server nãy giờ chẳng up được, sáng xem ghiền cái này mà giá nó hơi hoảng, đang chờ mạnh thường quân ủng hộ hoặc là phải kêu gọi đầu tư. Lồng gỗ hương, chạm rất tinh xảo, nhìn vào thấy đẹp thanh thoát nhưng không cầu kỳ như những cái giá khủng khác!

Mời anh em xem "cho vui" trong lúc chờ đợi mạnh thường quân và nhà đầu tư:

Sau này nếu chưa có quà tặng đủ cho các giải, hoặc có hỗ trợ tài chính từ phía "mạnh thường quân" thì mình sẽ đề xuất giải này (nếu có thể).

Xin chân thành cảm ơn!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
hjhj topic khác anh em chém mạnh thế mà topic này yên vậy em nghĩ mọi người sợ bình luận vì 1 lý do tế nhị
thôi thì giải thưởng hấp dẫn chỉ tiếc ko có em nào tham gia hjhj
em hoan nghênh ý tưởng của các cụ
chúc cuộc thi diễn ra tốt đẹp:eek::p:cool:

thaphuongkhach

Administrator
Theo ý kiến anh em thì đại đa số khuyên mình chọn loại lồng số 1 để tặng làm giải thưởng cho cuộc thi, vì vậy sáng đi tìm lồng mua dùm cho anh em nên sẵn tiện mua luôn.

Lồng đã mua thêm phụ kiện đầy đủ, mời anh em chém!

thaphuongkhach

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Lồng đẹp, nhưng giờ để xác định xem giá cả thế nào để coi cho làm phần thưởng giải nhất hay giải nhì đây?
Ps/ thấy bác Đoán comment mừng quá tưởng có thêm nhà tài trợ doanlengoc chứ hihi. Mừng hụt nè tội hem?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
bác ko hiểu ý anh Dũng rồi ! 1tr ko phải tiền mặt đâu bạn à . mình đang nghiên cứu để làm những bộ cóng có khác thương hiệu chaomao.org . và sẻ có những chiếc lồng đẹp.
mong các mạnh thường quân ủng hộ cho topic nhanh chóng triển khai và khẩn trương cho cuộc thi sắp tới!

Hĩ cái chữ ký mới của em to quá hihhiix chiếm diện tích quá nha...

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Hay quá hehe, cần chi tiền, một vật gì nó mang ý nghĩ kĩ niệm hay hơn. Cảm ơn các nhà tài trợ hehe.

h4d0ngbu0n9009

các bác cho em hỏi ngoài lề 1 tý .sao không thấy mặt mũi bác tân (chaomaohue_09) đâu nhỉ em thấy bác ý nhiệt tình ủng hộ và giúp đỡ anh em trong việc chọn lựa chim nhiều vậy mà sao không thấy bác ý có ý kiến gì trong cuộc thi này thế nhỉ.anh tân ơi thể hiện mình là người thật lòng vì anh em chứ không phải vì vật chất đi anh.em tin anh là người thật lòng với anh em :p

chaomaobmt

Theo ý kiến anh em thì đại đa số khuyên mình chọn loại lồng số 1 để tặng làm giải thưởng cho cuộc thi, vì vậy sáng đi tìm lồng mua dùm cho anh em nên sẵn tiện mua luôn.

Lồng đã mua thêm phụ kiện đầy đủ, mời anh em chém!

thaphuongkhach

Quá chất........có gắng tham gia đi a e ơi.......lồng thế này ai ko thích chứ :D:D

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chào cả nhà !
Như hôm trước có nói, mình xin ủng hộ ae một cái lồng gỗ trắc 68 nhé
Vì không có hình nên tạm pót cái clip cũ để các bác dễ hình dung, hy vọng giải thưởng sẽ có nhiều loại lồng tròn, lồng vuông cho nó vui ..hehe
Lồng treo thứ 3 tính từ phải qua, của ít lòng nhiều, Chúc cuộc thi diễn ra thành công tốt đẹp :D
P/s : cho mình địa chỉ nào thuận tiện để gởi quà nhé SG hay QN gì cũng được
Chúc ae vui !
Leebul

VipClub

Vua Chào Mào
Chào cả nhà !
Như hôm trước có nói, mình xin ủng hộ ae một cái lồng gỗ trắc 68 nhé
Vì không có hình nên tạm pót cái clip cũ để các bác dễ hình dung, hy vọng giải thưởng sẽ có nhiều loại lồng tròn, lồng vuông cho nó vui ..hehe
Lồng treo thứ 3 tính từ phải qua, của ít lòng nhiều, Chúc cuộc thi diễn ra thành công tốt đẹp :D
P/s : cho mình địa chỉ nào thuận tiện để gởi quà nhé SG hay QN gì cũng được
Chúc ae vui !
Leebul
Cám ơn bác Sang đả ủng hộ tấm lòng của mình đến 4rum . đại diện cả nhà Thank bác cái :D !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.