Trâu Ta Ăn Cỏ Đồng Ta

minhways0ck

Chim bạn ok quá.Mà hình như nuôi non lên àh.Bạn đang múa với nó thì phải? ;))

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
nhìn mặt em này dữ quá anh TIên ơi! Chim thèm người quá ! hehe

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Nghe hao hao như giọng chòe than nhỉ , chim hay quá anh Tiên ơi , em thích cái bọng + mồng của nó quá . Chúc mừng anh !

Thân , black_fish9402,

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
Nghe hao hao như giọng chòe than nhỉ , chim hay quá anh Tiên ơi , em thích cái bọng + mồng của nó quá . Chúc mừng anh !

Thân , black_fish9402,
con này nuôi từ má trăng lên có cả giọng my bên cạnh nhà có con khuớ hót vơi chòe than lửa cảm ơn bác em chỉ thích con này cái giáng

ledinhnhan01

chim thèm thịt người :)) con này chơi giàn không được đâu bác ơi , nết như vậy cực kì khó sửa,nhưng dù sao cũng chúc bác thành công

ducthitran

Em kết nhất cái dáng Cm Bắc,đang ươm mầm một em non Bắc để lấy dáng và ép dọng Trung xem thế nào:D
Đây la em nó mấy bác chém xem có Tương lai j hem nhé

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chim thèm thịt người :)) con này chơi giàn không được đâu bác ơi , nết như vậy cực kì khó sửa,nhưng dù sao cũng chúc bác thành công
em không bít thê nào nhưng em nó đã chơi 2 em huế 5 tr cụp mào ,hum nào rảnh em pót clip em nó solo với em 10tr giải phong cách di giong kep 7 8 âm quên đi

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
em không bít thê nào nhưng em nó đã chơi 2 em huế 5 tr cụp mào ,hum nào rảnh em pót clip em nó solo với em 10tr giải phong cách di giong kep 7 8 âm quên đi

Chân nhân bất lộ tướng đây , cho em nó làm vài đường để em rửa mắt với , có khi nó sổ giọng Chòe hay Mi ra mấy em 5t 10t hết hồn ko hiểu nó nói gì mà cụp mào , chúc chim căng lửa nha anh Tiên .

P/S: up clip lẹ nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
đúng rồi! có ghi nào nó sổ giọng lạ chim khác tưởng nó ché hay gì đó sảng cụp mào sao =)) hehe chim hàng độc

netcom0909

em đang có em chim bắc, tướng to chim. Nhưng hơi thiếu đuôi, em nghe nói là chim bắc phải từ 3 mùa mới chơi hay phải ko ạ ? con chim nhà e mới 2 mùa, siêng chơi, nhưng ít đỗ giọng. Em mua lại chim bị suy của người khác, đang dưỡng, ko biết do chim suy nên ít ra giọng hay là do tố chất của em nó. Chiều nay em làm định cái clip, nhưng khi đem máy đt ra thì em nó lại đi giọng đơn ko nên thôi.

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
em đang có em chim bắc, tướng to chim. Nhưng hơi thiếu đuôi, em nghe nói là chim bắc phải từ 3 mùa mới chơi hay phải ko ạ ? con chim nhà e mới 2 mùa, siêng chơi, nhưng ít đỗ giọng. Em mua lại chim bị suy của người khác, đang dưỡng, ko biết do chim suy nên ít ra giọng hay là do tố chất của em nó. Chiều nay em làm định cái clip, nhưng khi đem máy đt ra thì em nó lại đi giọng đơn ko nên thôi.
bạn cứ quay clip gửi vô đây thì a e nhânj định nó dễ hơn

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
Chân nhân bất lộ tướng đây , cho em nó làm vài đường để em rửa mắt với , có khi nó sổ giọng Chòe hay Mi ra mấy em 5t 10t hết hồn ko hiểu nó nói gì mà cụp mào , chúc chim căng lửa nha anh Tiên .

P/S: up clip lẹ nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bác cứ chơi chữ em thế hum nào dảnh em pót cái clip em nó solo với em giải phong cách ,mong ngày gần nhất bác vô thẩm định clip của em .chúc anh vui vẻ

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chim giáng đẹp. Nếu đi giàn cũng không quan trọng nhiều về giọng. Chủ yếu là nước chơi và độ bền của chim thôi phải không các bác

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Chào Tiến, con này chim ổ lên , nó thích đấu với người, gặp chim cội khó chơi lắm, khi nào nó thích thì chơi , không thích thì nghỉ, làm chủ bực mình lắm.

Tạm thời em cứ giữ nó chơi đỡ buồn, hãy đợi đấy.

Trâu ta ăn cỏ đồng ta
Đồng xanh cỏ mượt trâu già khoái ăn