[Trực Tiếp] CLB Nguyễn Nghiệp- Hội Thi Tiếng Hót Chào Mào Mở Rộng Lần 1 Ngày 06/10

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Đầu bép của cội Nguyễn Nghiệp thật vất vả.

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Chúc mừng bạn đả đầu tư đúng hướng và đi đúng lộ trình.hi vọng em nó còn lấy cờ dài dài để mỡ cửa phòng víp đón chào kaka
Thân/thanhglass

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Đầu bép của cội Nguyễn Nghiệp thật vất vả.
Thay mặt những AE có mặt trong buổi liên hoan cuối cuộc thi xin cám ơn ông a đầu bếp đã làm những món ăn quá tuyệt vời, tới giờ nhắc lại còn thèm ....
Một lần nữa chân thành cám ơn những AE Nguyễn Nghiệp đã hết lòng vì phong trào, chúc cho cội ngày càng lớn mạnh, chúc cho chủ cội chim cò lúc nào cũng c...ă...ng
Thân chào!
Duy-MC

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Anh Tâm đang chia sẽ cảm xúc khi đoạt giả nhất.
Chúc mừng cuộc thi đã diễn ra thành công tốt đẹp. Chúc mừng đại ka Tâm giựt được cúp, cái tên "đi ra đi zô" quả thật đúng, đi nhiều quá nên phải chơi đôi dép lào mới ít mòn. :cool:

thehome

Vòng 8 xuất hiện chú chim mang SBD 204 chơi nhiệt nhất vòng này thể hiện qua phong cách cánh xòe liên tục kèm theo bộng rát và chuyền cầu, chú chim thể hiện cùng lúc 3 yếu tố rất thuyết phục theo quan sát của mình tôi sẽ chọn chú chim này chơi hay nhất vòng.

Nhân tiện anh Tuyen nói về chú chim 204 mình có vài clip em nó thi đấu ở vòng 07, 09, 11 anh em đánh giá xem em nó có tương lai không. Đây là lần đầu tiên em nó đi thi thố

Đây là clip vòng 7 khi được ghéo cạnh đối thủ ứng viên chức vô định 185 ( con này hình như của bác nào nghe bảo lấy giải liên tục )

Còn đây là clip vong 09 khi được di chuyển qua kèo khác

Còn đây là clip vong 11 khi được đứng cạnh củng một chú chim khá nổi 131 hình như có tên là Chiến Binh máu Lửa ( đứng cạnh đồng hương có khác )

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Nhân tiện anh Tuyen nói về chú chim 204 mình có vài clip em nó thi đấu ở vòng 07, 09, 11 anh em đánh giá xem em nó có tương lai không. Đây là lần đầu tiên em nó đi thi thố

Đây là clip vòng 7 khi được ghéo cạnh đối thủ ứng viên chức vô định 185 ( con này hình như của bác nào nghe bảo lấy giải liên tục )

Còn đây là clip vong 09 khi được di chuyển qua kèo khác

Còn đây là clip vong 11 khi được đứng cạnh củng một chú chim khá nổi 131 hình như có tên là Chiến Binh máu Lửa ( đứng cạnh đồng hương có khác )

Cảm ơn chủ chim chia sẻ những clip chất lượng, hy vọng thời gian tới chú nó thể hiện hết cái đẹp, cái hay của mình để đêm vinh quang về cho chủ!
Chúc sức khỏe!

letamtits90

204 lần đầu thi mà tốt quá . tới vòng 11 vẫn còn chẻ tốt . ko bít chú 204 dc giải gì ko nhỉ ?

thehome

204 lần đầu thi mà tốt quá . tới vòng 11 vẫn còn chẻ tốt . ko bít chú 204 dc giải gì ko nhỉ ?

Em nó không được giải gì hết, em nó rớt ngay vòng 12 ( chọn 20 con ) lạc sẹc lắm, tự nhiên vào vòng 12 em nó cứ cắm cúi ăn nhiệt tình như chưa hề được ăn vậy đó, kakaka nên trọng tài đánh rớt củng phải heeeee.
được cái mình để ý cứ tới vòng thi số lẻ là em nó có chẻ heeeee, lạ thật

Và đây là clip " lý do vì sao em rớt "

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thành thật xin lỗi AE sáng giờ bận quá nên chưa up hình tiệc trưa.
Nhìn Anh Huy đang rất nhập tâm với bài hát yêu thích

còn nữa

mecm

chúc mưng a tâm nhé,a có thể up e đoạt giai 1 cho ae chiêm ngưỡng nó tí đc k a