Trực tiếp: HỘI THI CHIM CHÀO MÀO THUỘC HỆ THỐNG GIẢI ĐẤU CỦA HHCMMN - CLB Nguyễn Nghiệp

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào toàn thể A/E trên mọi miền đất nước.
Lời đầu tiên Phụng thay mặt nhóm truyền thông chaomoa.org xin cảm ơn đến BTC đã tạo ra sân chơi bổ ích. Tuy hôm nay thời thiết không thuận lợi nhưng với tinh thần đam mê và nhiệt huyết với chú chim cưng. Và bây giờ thời tiết đã khá tốt để cho các chú chim phô diễn tài nghệ.
Một vài hình ảnh trước khi diễn ra hội thi.
Phần thưởng cho hội thi hôm nay

Anh MC tài hoa luôn luôn có nụ cười tươi trẻ.

Chuẩn bị chiến thôi.....

Vòng 1: Có 18 chú chim bị loại và nhận được các phần quà từ nhà tài trợ Huy Lan.
Còn tiếp.

Tuan_CM91

Chú chim 187 chơi quá tuyệt. Vô chung kết có bứt phá và giành giải nhất, mặc dù ở vòng 20 lồng khán giả tưởng như sẽ rớt. Xin chúc mừng chủ nhân.

Chú chim 187 chơi quá tuyệt. Vô chung kết có bứt phá và giành giải nhất, mặc dù ở vòng 20 lồng khán giả tưởng như sẽ rớt. Xin chúc mừng chủ nhân.
Bạn có xem k mà nói sai bét hết rồi vậy bạn. Có j k phải bạn bỏ qua nha. Cái này để cho a P tường thuật.

dieulam

Trực tiếp bị gián đoạn xin quý khách thông cảm. ( phong viên say hết rồi)

chaomaogk

187 bị lọai top 20 , 176 giải 1, 334 giải2, 104 giải 3, 116 giải 4. Nghe nói con 176 đã về chủ mới với giá 20nghàn

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thân chào a e. Xin lỗi vì để ae phải đợi chờ.
Vì công việc hẹn mai nha giờ mắt mờ tay run rồi keke.
Thâ

Tuan_CM91

Bạn có xem k mà nói sai bét hết rồi vậy bạn. Có j k phải bạn bỏ qua nha. Cái này để cho a P tường thuật.
Hì. Chắc em nhầm bác à. Đứng xem từ 9h sáng tới đâu 1h thì phải, nghe công bố kết quả xong em về chứ ko xem trao giải. Mong bác bỏ quá cho.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
187 bị lọai top 20 , 176 giải 1, 334 giải2, 104 giải 3, 116 giải 4. Nghe nói con 176 đã về chủ mới với giá 20nghàn
Chắc bác này lộn với con "Mưa Rơi" chuẩn bị đi Hà nội với giá 20 ngàn USD rồi hồi sáng cũng có thi, chứ e 176 này chưa có tiếng tăm lớn ở Sài gòn đâu mà được giá 20 ngàn USD, chứ tiền đâu ra nhiều thế mua với giá 20 ngàn USD.