Trực Tiếp Hội Thi Chào Mào Hót Lần III Cafe Vị Đắng

thai

hội thi hấp dẫn và thành công mỹ mãn !! các bác ơi !! em thấy đi thi ai cũng mang lồng nhiều nan và 3 cầu !! vậy mình thi mang lồng hẹp và chĩ 1 cầu được ko vậy các bác ?

copden

oh cuộc thi hoàng tráng quá chúc mừng chúc mừng.Hình như tố 10 bóc thăm vị trí treo lồng và trọng tại chim đc chùm nghỉ phải ko đồng chí phóng viên? Thấy khổ cho trọng tài hihi hơi chật tt phải ngồi chấm

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
oh cuộc thi hoàng tráng quá chúc mừng chúc mừng.Hình như tố 10 bóc thăm vị trí treo lồng và trọng tại chim đc chùm nghỉ phải ko đồng chí phóng viên? Thấy khổ cho trọng tài hihi hơi chật tt phải ngồi chấm

Vào top 20 thì tất cả các chú chim đã được trùm áo lồng nghĩ 5 phút bạn ah, BTC dự đoán số lồng rơi vào khoảng 120 nhưng số lồng dự thi ngày hôm nay lên đến 193 lồng. BGK miền nam khổ nhiều rồi nên ngồi chấm hay đứng chấm ko nhằm nhò gì bạn ah! keke

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
hội thi hấp dẫn và thành công mỹ mãn !! các bác ơi !! em thấy đi thi ai cũng mang lồng nhiều nan và 3 cầu !! vậy mình thi mang lồng hẹp và chĩ 1 cầu được ko vậy các bác ?
không sao bạn ah, quan trọng lồng bạn phải sạch sẽ ko móp méo biến dạng thiếu thẩm mỹ là được, bạn có thể tham khảo ở phần thông báo các cuộc thi bạn nhé!

lamda_nguyen

Thật sự là rất rất vui, Trọng tài làm việc thật công tâm và đẳng cấp. Hầu hết quý nghệ nhân đều hài lòng với cách làm việc của Ban tổ chức.
Chúc Cội Vị đắng ngày càng phát triển và tổ chức nhiều hơn những cuộc thi như thế này để anh em quý nghệ nhân gần xa giao lưu học hỏi, chúc phong trào chào mào ngày càng phát triển.
"Một thú chơi lành mạnh"
Thân Lamda_Nguyen..:)

chaugiathuan1

Cuộc thi rất là hấp dẫn, và phải nói là trọng tài làm việc rất công tâm.....
Mong ae tiếp tục phát huy...
E cũng tham gia, nhưng tiếc là chú chim của mình còn non mùa quá, chỉ vào được vòng 4 thôi :p hjhj
Hj vọng lần sau chú bổi kưng của mình sẽ vào sâu hơn

saosau

Video chung kết mờ quá nhìn không rõ, nhưng thấy cuộc chiến chỉ diễn ra với 2 chú chim bên phải và chú ở giữa có vẻ nhỉnh hơn thì phải.
P/s: Bác Dũng cmnhatrang đi đâu mà lẹ vậy ta, mới hôm qua còn thấy ở NT mà sao bay vô SG làm GK nhanh vậy. Còn bình luận chim 018 bọng nhiều hơn nữa chứ.

bocaubinhtrieu

mình xin góp ý với ban tổ chức nếu cuộc thi đột xuất tăng 182 chú chim.thì nên linh động làm thêm 10giấy chứng nhận từ tốp 10 đến tốp 20.Để nhửng chú chim vào tốp 20có giấy chứng nhận treo ở nhà làm kỷ niệm.Hôm nay đi thi chim của mình mang số báo danh 129 vào tốp 20 mà không có giấy chứng nhận khi về củng hơi buồn.Kính chúc ban tổ chức có nhửng cuộc thi thành công tốt đẹp.Thân chào!

L

Lê Tiến Huy

Guest
Hình ảnh giao lưu sau hội thi!!! CLB Vị Đắng chân thành cảm ơn AE các CLB đã tham gia hội thi, cảm ơn A. Tâm, A. Sang, A. Duy đã cố vấn cho hội thi thành công tốt đẹp!!! Cám ơn BGK đã rất công tâm và đem lại một cuộc chơi rất công tâm!!! Và đặt biệt hôm nay có sự giúp sức và giao lưu rất nhiệt tình của A. Dũng cmnhatrang!!!

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

lebinhmobile

cảm ơn cafe Vị Đắng tạo một sân chơi thú vị và đẳng cấp.
cảm ơn Tuyến đã đưa thông tin và hình ảnh kịp thời cho anh,em gần xa.
Cảm ơn BTC và ban trọng tài tạo nên vị ngọt cho anh em nghệ nhân.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Cám ơn phóng viên Tuyến LM rất nhiều! Tay nghề lên quá, phát huy nhé ;)
Thân chào, tinatino.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Cám ơn phóng viên Tuyến LM rất nhiều! Tay nghề lên quá, phát huy nhé ;)
Thân chào, tinatino.
Thank anh, góp tay xây dựng phong trào ngày một lớn mạnh là trách nhiệm cuả mỗi thành viên, đó cũng là phương châm của diễn đàn mà! Hôm qua về tới nhà là cắm đầu luôn, hix.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hình ảnh BTC trao tặng kỷ niệm chương cho diễn đàn www.chaomao.org ( Anh Vũ phó BTC trao kỷ niệm chương cho Anh Dũng cmnhatrang)

BTC trao kỷ niệm chương cho CLB Cầu Xéo

T
uyen LM cùng Anh Dũng cmnhatrang tự sướng, keke

C
húc cả nhà buổi chiều vui vẻ!

L

Lê Tiến Huy

Guest
AE Vị Đắng và Ban Tổ Chức cảm ơn A. Tuyến rất nhiều!!!

chimhue

cuộc thì nhìn ok quá nhưng do không gian hơi chật nên trọng tài chấm hơi khó rồi , nhìn từ dưới lên như thế thì khó mà nhìn rõ được nết chơi của chim lắm , HCM đất chật người đông mà

nin_chaomaohue

chúc mừng hội thi thành công và chúc mừng tổ trọng tài đã hoàn thành khóa huấn luyện quân sự.

lồngchim

Hội thi thành công tốt đẹp và cám ơn bác phó nháy đă đóng góp hình ảnh đẹp thú vị

Thân