Trung Mang và cái lạnh đầu tiên ngoài Băc _ Mùa đông ko lạnh :D

phunganhtuanvt

Anh em chém nhẹ cho em nó tai qua nạn khỏi với cái lạnh đầu tiên ngoài Bắc
Chất lượng hình ảnh và âm thanh ko đc tốt do đt cùi các bác thông cảm :D

tungcapt

cất ngay đi gặp gáy ngựa em lại tắt nắng bi giờ hihihi ... đùa anh tí ... mà anh sang em sách ngay cái lồng biên hoà vip về cho em nó mới xứng

phunganhtuanvt

cất ngay đi gặp gáy ngựa em lại tắt nắng bi giờ hihihi ... đùa anh tí ... mà anh sang em sách ngay cái lồng biên hoà vip về cho em nó mới xứng
ok thèng em , mà mấy hôm nay anh ở trên nhà thằng Mạnh suốt ấy mà, mai lúc nào chú ở nhà sách xuống anh chơi tý rồi anh cũng lên trên đấy luôn

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chim hay quá ...miền ao ước của mình bấy lâu này chưa thực hiện được ! chúc mùng Bác nhé
Thân chào

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chim hay quá. Tui thời tiết ngoài Bắc lạnh nhưng chim vẫn chơi hay. Chúc mừng bác

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Giọng quá chuản chủ thớt. Cố gắng giữ chất giọng cho em nó nhé.
Giọng bắc dễ học lắm đấy nghen

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
cảm ơn bác có lời khen , cũng vì đam mê mà bác. Hiện em cũng đang cầm 1 pé TM mà 1 thời bác đã từng cầm hôm nào có thời gian em làm cái clip gửi bác nhé :D
móa ơi......giật mình luôn nè,là con nào zậy bạn,có nhầm lẫn gì chăng,tò mò quá đi thôi,bạn post lên là mình nhận ra liền

phunganhtuanvt

móa ơi......giật mình luôn nè,là con nào zậy bạn,có nhầm lẫn gì chăng,tò mò quá đi thôi,bạn post lên là mình nhận ra liền
hà hà ... giật mình rồi =)) làm sao mà nhầm lẫn đc , khi đã yêu TM rồi và cầm em nào có số má 1 chút là em tìm hiểu về nguồn gốc nó rất kỹ mà bác ^^! Clip mới nhất của em nó thì thời gian này em chưa quay đc vì ngoài bắc đang lạnh với nữa gần tết nhiều việc quá , em có mấy cái clip cũ cũ quay lúc miền Bắc chưa lạnh lắm ở bên AlBum của thành viên đó bác , bác sang thăm xem có em nào quen quen ko nào ^^! , bác mà nhận ra là em yêu bác nhất nhà đó =))

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
hà hà ... giật mình rồi =)) làm sao mà nhầm lẫn đc , khi đã yêu TM rồi và cầm em nào có số má 1 chút là em tìm hiểu về nguồn gốc nó rất kỹ mà bác ^^! Clip mới nhất của em nó thì thời gian này em chưa quay đc vì ngoài bắc đang lạnh với nữa gần tết nhiều việc quá , em có mấy cái clip cũ cũ quay lúc miền Bắc chưa lạnh lắm ở bên AlBum của thành viên đó bác , bác sang thăm xem có em nào quen quen ko nào ^^! , bác mà nhận ra là em yêu bác nhất nhà đó =))
hình như chú này thì phải
[video=youtube;e9scp5XzaJw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=e9scp5XzaJw[/video]

phunganhtuanvt

xóa clip:lý do chèn số điện thoại vào clip

Bác Nam cho em hỏi chút có phải 3 cái clip này là của 1 em ko bác

Sửa bởi Amin:

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
mấy con chim này cũng là của thằng ku nam khuyentrang123 đây keke,nó cũng chơi với mình hi,nhìn số đt là biết rồi,còn 3 con này có phải 1 con ko thì nên hỏi chủ bạn à...............thân