truonglun79 Clip

truonglun79

tinh đặt album mà thui,có cái clip con chào mào cưng của e, nên album thì nó to quá, nếu sai title thì nhờ mod edit lại vậy.

tình hình là sáng nay Đà Nẵng trời lạnh teo...
bùn bùn e móc e chào mào ra quay clip cho vui ah
Tên e nó: tiểu nhị( vì nó khá bé, chim daklak mà)
chưa đi trường , đi bẫy , đi dợt lần nào cả, chim bỏ trong phòng tự sướng nên mong ae nhận xét xem e nó có tương lại ah

P/s: e nó đang thay lông, nhốt trong cái lồng bổi, phân chưa dọn, nên các bác đừng nói e là ngược đãi e nó nhé, hixxx

maiquocdo

chim được đoá bạn, giọng ché có uy, bạn chăm em nó tốt nha, em này tính lăng xăng bạn cho wa long 68 3 cầu đi em nó sẽ chơi hay hơn,

truonglun79

chim được đoá bạn, giọng ché có uy, bạn chăm em nó tốt nha, em này tính lăng xăng bạn cho wa long 68 3 cầu đi em nó sẽ chơi hay hơn,
bác thông cảm. e sv nên phải nhốt thế ah.hi, đợi về quê lúc đó mới tính cho e nó được á

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim nhìn dữ và đẹp ! Giọng gắt ché rát ! Sang lồng tròn chơi sẽ đẹp hơn! Chúc mừng chủ thớt :D

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Vậy mình xin phép chuyển qua Box số 8 nhé!
Cám ơn chia sẽ của Bác!

truonglun79

Vậy mình xin phép chuyển qua Box số 8 nhé!
Cám ơn chia sẽ của Bác!
ok bác, box này là chuẩn rồi, thế mà lúc post bài e lại nhảy nhầm vào box kia chứ, hèn gi thấy cái box clip của chaomao.org bữa trước nhiều bài lắm mà sao giơ được vài cái album .hihi

shopthuhavd

Chim đẹp, chơi cánh ruồi tốt, nhưng cái quan trọng là đi trường dợt thử em nó có lỳ lợm không ? Nhưng chim Pác đang thay lông mà sao Pác cho đấu, thế này là chim tụt lông luôn đó,.
Thân !