TTTT Hội Thi Quý CM Gia Định và Lễ Kết Nghĩa AE Cội CM Gia Định & Cội CM Thủy Mộc!

Dangcuong

hjc, hôm qua đi công tác ở Sài Gòn, đi xe máy từ Hàm Nghi. Hỏi đường, dt hỏi a Hoàng cội CM đường Lê Đức Thọ mãi mới tìm được đến Cầu Trường Đai ( cội CM Thủy Mộc ). đến nơi mới biết a,e đi thi ở Gia Định, còn lại khoảng chục lồng chán quá.

duykriss

Hôm nay được tham gia hội thi này quả thật là một vinh dự cho mình . vui có , buồn có , mệt có luôn vì đi xe hoda xa quá .
chúc mừng hội thi diễn ra thành công tốt đẹp .
và cũng xin chúc cho tình nghĩa của ae thủy mộc và gia định ngày càng xâu sắc hơn cùng nhau vương tới tầm cao mới hơn nữa .
Đi đừơng xa mà chim có thành tích thế là vui rồi D, D đã trở thành 1 nghệ nhân đúng nghĩa chơi chim có tâm ko sân si, đố kỵ. Hơn nữa chúc mừng D hôm qua đã có 2 chú chim 220 & 130 chơi rất hay.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Huhuhu hôm rồi anh HÒa có alo báo thi mà bận quá không vào tham dự được với AE, hẹn lần sao vậy? CÔng nhận cụ Đoán canh ngày đi chơi chuẩn ghê ta...
Thân!

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Hôm qua là một ngày thật vui và ấm áp tình Anh em.

Thay mặt toàn thể AE chào mào Gia Định gửi lời các ơn chân thành đến các Anh (Sang-leebul, Duy-MC, cụ Đoán, AE ban trọng tài Chào Mào Việt, AE Thủy Mộc, AE Cầu Xéo, AE Vị Đắng, AE Lâm Vũ,... và các Bạn đến tham dự cuộc thi)

Xin chúc mừng các chủ nhân có chim đoạt giải. Chúc các Anh dồi dào sức khỏe & những chú chim lúc nào cũng căng lửa.

Thân
Lê Trần Quốc Thái

p/s: Cám ơn Bác Lăng về chai rượu Voska Nga nhé (hum qua AE có mặt đều thưởng thức chai rượu Bác tặng, thật ngon và đầy ý nghĩa,... Khi nào có nữa Bác tặng AE chai nữa nhé, hihi)

xuananhdaklak

xin chúc mừng toàn thể quý nghệ nhân của 2 hội chim. chúc mừng vì cuộc thì đã diễn ra tốt đẹp, mạng đậm ý nghĩa xây dựng, và tinh thần đoàn kết! kính chúc toàn thể anh em 2 hội nói riêng và anh em diễn đàn org nói chung thật nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và thật nhiều chimhay để mỗi ngày một nâng tầm chào mào việt nam lên so với bạn bè các nước! thân xuân anh đắc lắc!

thuytrieudo317

Con chim 072 của Anh gì nghe gọi là Thanh kiếng hay sao, thấy chơi hay và khá nổi trội mà k được vào vòng 10 con, xem k hiểm gì luôn , đáng tiếc.
Không hiểu tại sao Trọng Tài đi chấm lại, mà không thông báo và loại chú chim 072. Chọn lại con 106 và 018 hai con thì quá tệ và đúng bản chất chim không hay nên bị loại đầu tiên ở vòng đấu trực tiếp. Như vậy trình độ và chuyên môn của Trọng Tài vấn đề ?