Về việc nhận và gởi tin nhắn riêng không được...

impala

Chim Thầy
Các bác lưu ý là inbox chỉ cho phép lưu 50 tin nhắn nên nếu các bác ko gởi và nhận được thì do inbox bị đầy...

để kiểm tra các bác vào tin nhắn riêng và kéo xuống dưới...

chú ý dòng chữ "bạn đã lưu ..... trong tổng số 50 thư mục"

nếu các bác lưu 50/50 thì việc gởi và nhận tin nhắn sẽ ko thực hiện được và sẽ hiện lên dòng chữ

... ... ... has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space.

nếu đơn giản thì chỉ việc bấm xóa hết... còn các bác muốn lưu lại tin quan trọng thì vào mục gởi tin hay nhận tin...

chọn tin các bác ko cần và xóa...

Thân ái!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Cám Ơn Sĩ nhiều nhé, tin nhắn riêng của mình đã nhận và gửi tin tốt rồi. Thank

chaomao571990

thank bác. E mới gia nhập diễn đàn nên chưa có tin nhắn. Hj. Rất vui khi được làm quen vs bác. Hehe

daonguyensh

Làm ơn cho hỏi để gửi lên diễn đàn 1 tiêu đề thì phải làm thế nào?
Mới gia nhập, mong AE chỉ giáo

thaidn

Until your post count is 15 you will be able to send PMs to Staff only
Như vậy là sao. Phải gửi đủ 15 tin thì mới cho gửi thư riêng à

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Để gửi được tin nhắn riêng thì bạn cần có 15 bài viết trở lên trên diễn đàn chaomao.org. Chúc bạn có những phút giây vui vẻ

thaidn

...... has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space
Lỗi này là bị gì hả bạn

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
...... has exceeded their stored private messages quota and cannot accept further messages until they clear some space
Lỗi này là bị gì hả bạn
Bạn vào phần Tin nhắn riêng, chọn Hộp thư đếnHộp thư gửi, kéo xuống phía dưới xem phần Điều khiển thư mục, ở đây bạn được phép gởi nhận/gửi bao nhiêu tin nhắn thì giới hạn của bạn chỉ có bấy nhiêu thôi. Nếu hiển thị thông báo này, bạn nên xóa bớt tin nhắn đã tồn tại.

thaidn

ở đó mình được phép 50 tin mà mình lưu mới có 3 tin mà