Vinh Danh các Nhà Tài trợ, Mạnh Thường Quân đồng hành cùng Siêu Cup 2014 HHCMMN

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Em xin góp ý một chút : ngoài những chú chim và nghệ nhân đoạt giải -những nhà tài trợ-BTC và Hiệp Hội nên dành tặng cho các anh em nghệ nhân không đoạt giải một bằng chứng nhận đã tham gia siêu cúp để tri ân sự đóng góp,sự đồng hành cùng HHCMMN và làm cho phong trào càng lớn mạnh,vì đây là giải có thể nóilà vinh danh những chú chim xuất sắc nhất trong năm của 7 hội thi,có như vậy anh em ai cũng vui vẻ.Thân chào!
Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn. BTC ghi nhận và xem xét vấn đề này.
Thân chào

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Công ty TNHH TM DV Tâm Anh - Thương Hiệu Sản Phẩm Khăn ướt NANO hân hạnh tài trợ Hội Thi Siêu Cup 2014 HHCMMN 1,000 cái khăn lạnh phục vụ cho toàn bộ Thành viên BTC và nghệ nhân trong Hội Thi.
Kính chúc Hội Thi Siêu Cup 2014 HHCMMN thành công ngoài mong đợi với sự ủng hộ hết mình cuả toàn bộ anh em chơi chào mào trên cả nước.

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Công ty TNHH TM DV Tâm Anh - Thương Hiệu Sản Phẩm Khăn ướt NANO hân hạnh tài trợ Hội Thi Siêu Cup 2014 HHCMMN 1,000 cái khăn lạnh phục vụ cho toàn bộ Thành viên BTC và nghệ nhân trong Hội Thi.
Kính chúc Hội Thi Siêu Cup 2014 HHCMMN thành công ngoài mong đợi với sự ủng hộ hết mình cuả toàn bộ anh em chơi chào mào trên cả nước.

TM BCH HHCMMN và BTC Hội thi SIÊU CÚP 2014 chân thành cám ơn Công Ty TNHH TM DV Tâm Anh - Thương hiệu khăn ướt NANO đã đồng hành cùng hội thi. Kính chúc Công Ty TNHH DV TM Tâm Anh ngày càng phát triển.
Thân chào!
Duy-MC

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Thay mặt BCH HHCMMN và BTC Hội thi SIÊU CÚP 2014, chân thành cám ơn em Trần Lý Chiêu (nick chào mào bổi) đã ủng hộ hội thi 1.000.000 VNĐ. Kính chúc em và gia đình nhiều sức khỏe và công việc ngày càng phát triển.

Thân chào!
Duy-MC

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Thay mặt ban vận động tài trợ cho hội thi siêu cúp xin cảm ơn Chiêu.Chúc E và đình nhiều sức khoẻ và đạt được thành tích cao tại hội thi siêu cúp 18-01-2015
Thân/thanhglass

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của Cơ sở Lồng chim Biên Hoà Nam Mập - nick Facebook xomlongchim, tài trợ 1 chiếc lồng tre 68 Biên Hoà hàng kỹ 3 mắc 3 chân , 10 bộ cầu tre lồng 68, 10 áo lồng thêu lồng 68.
Thay mặt BCH HHCMMN chân thành cám ơn anh Nam rất nhiều. Chúc Anh nhiều sức khoẻ và thành công.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB 10 Bình Định 1.000.000đ.
Thay mặt BCH HHCMMN chân thành cám ơn anh em CLB rất nhiều. Chúc các Anh em nhiều sức khoẻ và thành công.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB Suối Mơ 500.000đ.
Thay mặt BCH HHCMMN chân thành cám ơn anh em CLB rất nhiều. Chúc các Anh em nhiều sức khoẻ và thành công.
Trân trọng!

Leebul

Quản lý nhiều BOX

Cập nhật đến AE thông tin tài trợ Hội thi 18/01/2015

Hội Quán TRÀM CHIM ĐÀ NẴNG - 164 ĐIỆN BIÊN PHỦ. TP ĐÀ NẴNG

Tài trợ cho Hội thi 2.000.000 vnd ( Hai triệu đồng )

Thay mặt AE BTC xin gời lời cám ơn đến anh Thụy, chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe - hạnh phúc, Hội quán Tràm Chim luôn phát triển và là điểm đến lý tưởng của anh em đam mê Chào Mào.

Thân chào
!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB Điển Hẹn 1.000.000đ.
Trân trọng!

Truc BD

Chúc hội thi thành công tốt đẹp.Cám chào mào bình dương (trucBD) ủng hộ cho hội thi 1000.000đ

Thanhglass

Chúc hội thi thành công tốt đẹp.Cám chào mào bình dương (trucBD) ủng hộ cho hội thi 1000.000đ
Thay mặt ban VĐTT cảm ơn thương hiệu cám CM Bình Dương đả tài trợ cho siêu cúp.Chúc trúc và GĐ nhiều sức khoẻ,đạt được thành tích cao tai hội thi.
Thân/Thanhglass

Thanhglass

Chim Cảnh Huy Lan Tài Trợ Hội Thi
Hiện Kim: 1.000.000 VND
Hiện Vật: 10 Áo Lồng Cao Cấp
200 Gói Cám Huy Lan Đặc Biệt
https://www.upsieutoc.com/image/pAWz
https://www.upsieutoc.com/image/pAWo
https://www.upsieutoc.com/image/pAYY
HUY LAN THAN
Thay mặt ban VĐTT cảm ơn thương hiệu cám Huy Lan.Chúc Anh và GĐ nhiều sức khoẻ,và tất cả các chú chim dùng cám Huy Lan đều tiến xa tại siêu cúp lần này.
Thân/Thanhglass

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB Vĩnh Lộc A 1.000.000đ.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB Sinh Vật Cảnh, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu 1.000.000đ.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của Anh Hoàng Thanh Tùng, Phó chủ nhiệm CLB SVC Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu 1.000.000đ.
Thay mặt BCH HHCMMN chân thành cám ơn anh rất nhiều. Chúc Anh nhiều sức khoẻ và thành công.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của CLB Nguyễn Nghiệp 1.000.000đ.
Trân trọng!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN

Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN Công ty HÀ THANH NASTRO nhà phân phối các thương hiệu thời trang tại Việt Nam
ủng hộ 10.000.000đ.

Thay mặt BCH HHCMMN chân thành cám ơn anh rất nhiều. Chúc các Anh nhiều sức khoẻ và thành công.

Trân trọng!

Sửa bởi Amin:

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Ban Vận động và tiếp nhận tài trợ vừa nhận được sự ủng hộ Siêu Cup 2014 HHCMMN của AE Chi hội chào mào Quận 7 ủng hộ 10.000.000đ
Trân trọng!