Xấu đang lột xác

VipClub

Vua Chào Mào
Tình hình cập nhật thông tin hình ảnh em xấu của Bác Đức đang lột xác nên làm cái Clip cho bác Đức xem em xấu đang trong tình trạng thay lông nhé !
Em này mình đang trị bệnh nín lông hiện tại đang thay lông !
Clip em xấu đang thay lông te tua. cả nhà vào ném đá cho xôm nhé !
Và Bác Đức vào trình diện nhé !

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Ka ka ka! Con này thường thôi thường thôi! Bán em không thèm! Tặng em thì lấy!!!! Há há!
Tương lai sẽ rù em ấy về Tây Ninh!!!:rolleyes:

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Tình hình cập nhật thông tin hình ảnh em xấu của Bác Đức đang lột xác nên làm cái Clip cho bác Đức xem em xấu đang trong tình trạng thay lông nhé !

Ôi nhìn clip mà nhớ em nó quá chú Tuấn ơi.
Xin chân thành cảm ơn công sức và kinh nghiệm chăm lông của chuyên giá VipClup, chú quả thật là cao thủ mới chăm được em nó đến thế này. Hy vọng em nó không phụ công của chú và lòng mong mỏi của anh mà trở thành siêu mẫu sau nhiều lần lột xác. Hehehe
Xem clip vẫn nhận ra được em nó mặc dù hình dáng có khác rất nhiều. Công nhận lông đẹp thật, hki nào nó xuống núi cùng chiếc lông ấy thì vui biết mấy. Hahaha

Thân/chaomao_mduc

impala

Chim Thầy
Xin chân thành cảm ơn công sức và kinh nghiệm chăm lông của chuyên giá VipClup, chú quả thật là cao thủ mới chăm được em nó đến thế này. Hy vọng em nó không phụ công của chú và lòng mong mỏi của anh mà trở thành siêu mẫu sau nhiều lần lột xác. Hehehe
Xem clip vẫn nhận ra được em nó mặc dù hình dáng có khác rất nhiều. Công nhận lông đẹp thật, hki nào nó xuống núi cùng chiếc lông ấy thì vui biết mấy. Hahaha

Thân/chaomao_mduc

Cụ Đức cứ than than mà toàn hàng có vé... chẳng bù cho em... cứ bô bô lên mà chim thấy chán kaka... hôm nào cho nó về BH chơi cụ ơi keke

Thân, Impala!

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Hehe chim hay lồng đẹp ,góc máy quay chuyên nghiệp.Chúc mừng chú Vipclub và hi vọng e nó sẽ thành chiến binh.Thân!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Hehe Con Xấu bây giờ thế này rồi ư? Chúc anh Tuấn chăm sóc cho nó được bay nhảy nhẹ nhàng hơn nhé! Lúc trước thiếu lông cánh chơi cánh ngộ lắm:D

VipClub

Vua Chào Mào
Hehe chim hay lồng đẹp ,góc máy quay chuyên nghiệp.Chúc mừng chú Vipclub và hi vọng e nó sẽ thành chiến binh.Thân!
Chim ko phải của em anh Hưng ơi.
Chim là của Bác Đức bị SiDa đời cuối. em đánh liều vác em về chữa bệnh thôi kakaka

VipClub

Vua Chào Mào

Thân/chaomao_mduc
Chà Chà bác PR em ghê quá. chim chuyển về anh thì anh muốn bất cứ lúc nào . Nhưng cái lồng thì ko được đâu her her !
Cái lồng này cũng là hàng kỷ niệm đó anh !

trongkhuongbd85

chửa làm gì vip ơi cho tui nuôi cho đở tốn cám chim tương lai chúc cho em nó hết bệnh

viet

Chào Mào Diêu Trì
nếu được Tuấn chia sẻ kinh nghiệm nuôi khi chim bị nín lông. kekekeke

ledinhnhan01

thay lông mà thế này cháy lông hết anh Tuấn ơi :D......chúc em nó có mẫu mã: chuẩn men :D