Xin đánh giá của AE về chim má trắng 3 mùa

trannguyen86nt

Chú chim bên phải trong Clip. Má trắng 3 mùa lông. Không rõ quê quán<br>Cá nhân mình thấy chim khi sôlô 1vs1 hoặc giàn ít chim thì ok như trong Clip, nhưng khi giàn nhiều chim thì chơi bình thường,cho nên những lần thi,cơ hội vào vòng trong ít chim dể chú thể hiện như vậy rất khó<br>Mong AE cho ý kiến về nết chơi của em này và cách khắc phục khi chơi vs giàn nhiều chim

<br>[video=youtube;u2SELZkswOw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&amp;v=u2SELZkswOw[/video]

trannguyen86nt

Mình tính nhập hộ khẩu cho em nó nhưng vẫn còn phân vân.mong anh em cho vài ý kiến trước khi rước em nó về vì giá cũng khá cao.cám ơn ae dã xem tin

vuthiyennhi

Má trắng nết chơi lăng xăng quá, chim hay đó bạn. Tự nhiên sao quay ngược làm quẹo cái cổ rầu.

vô danh

chim chơi như vậy là tốt rùi nhưng giá cao quá thì có nên thử không nhỉ hên xui.hi thôi thì phải đắn đo suy nghĩ là đúng đó bạn cứ từ từ thôi chứ vội vàng thì ko tốt nhỉ.Do bạn hết cả

khúc sau ko được căng như lúc trước , má trắng chĩ đấu được lúc đầu ( Mưa lớn mau tạnh) nếu giá cao quá thì tui khuyên bạn đừng mua có gì 0 phãi mog mấy a/e bõ qua

linhngovnn

khúc sau ko được căng như lúc trước , má trắng chĩ đấu được lúc đầu ( Mưa lớn mau tạnh) nếu giá cao quá thì tui khuyên bạn đừng mua có gì 0 phãi mog mấy a/e bõ qua
Bạn này nói đúng đó, chơi giàn nên kiếm con nào có nết chơi bền bỉ, còn lăn tăn thì ko nên bắt, mình kinh nghiệm vụ này rồi. Lăn tăn mà mua vào thế nào cũng bán lại cho coi

nghiemnv

Giá cao là bao nhiêu bác chủ ơi. em thấy nó ra giọng hơi đơn điệu thì phải.

Pleikupho

Con này giá cao thi chắc suy nghĩ đã.nhưng chim chơi đẹp lắm. Con này uống cafe thì tuyệt