Xin chỉ dẫn nơi anh em hội chào mào hay tập trung ở Hà Nôi.

VanHien911

Mình chuyển ra đi làm tại Hà Nội, và đang đăng kí thường trú tại 25 Lạc Trung, rất mong có bạn nào cùng đam mê chim chào mào gần chỗ mình ở thì thỉnh thoảng đi uống cafe cho vui.
Mới ra HN nên chưa quen đường và cũng chưa biết quán cafe chim cảnh nào cả, nếu có ai biết chỉ giúp cho mình 1 vài quán gần nơi mình ở để tiện giao lưu và cho mấy chú CM của mình đi dượt ^^
Đ/C cụ thể dây ah:

huylam2910

Một đồng hương, nghe bảo đang cầm nhiều con hay, chào mừng bác ra Thủ Đô, em ở xa bác quá ko thì cũng chạy qua học hỏi.

phuc_designer

Bác ơi ra 200 Lạc Trung, ở đấy là trụ sở của HOALINH HỘI QUÁN
Em ở ngay đầu Thanh Nhàn vs Võ Thị 6, bác rảnh thời gian nào anh em cafe giao lưu
Số phone của em O9O6OO4444

vuphat

Bác ơi ra 200 Lạc Trung, ở đấy là trụ sở của HOALINH HỘI QUÁN
Em ở ngay đầu Thanh Nhàn vs Võ Thị 6, bác rảnh thời gian nào anh em cafe giao lưu
Số phone của em O9O6OO4444
bác cho hỏi hội sinh hoạt vào những ngày nào và thời gian với nhé.

phuc_designer

Hội quán sinh hoạt tất cả các ngày trong tuần từ khoảng 8h30' ; 9h00 giờ đến 12h hoặc 1 giờ
Nói chung là từ chỗ bác ra rất gần đi bộ khoảng 100m là đến

Anh Phạm

mời bạn qua Trường Chim Anh Phạm đc 47 phố Nguyễn Khoái chơi và thưởng lãm . Hàng ngày đều có giãi chim chào mào với ít nhất 50 lồng chim . Từ chỗ bạn đi ra cách 1km bạn ah . Thân

King Bird

qua chỗ bác anh phạm địa điểm cũng đẹp và chim nhiều bác ơi

Conchymnho

ở đây qua Anh Phạm là chuẩn nhất rồi.
Mới đây hình như chỗ Hồ Ba Mẫu của ae Kim Liên có tổ chức điểm dợt khá đẹp . Bác ra đó cũng đc t3,5,7. Ngoài này đa phần 8h30 dợt là sớm nhất