Xin hỏi Mod

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dodphuong

Mình là người mở topic Nguyễn Phương Bảo nick (Mickeycm.batoqn) Lừa đảo , vấn đề của Bảo vẩn chưa xong mình chưa có ý kiến gì mà mod đả đóng topic của mình lại.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chào bạn mình đã đóng topic. Trước khi bạn tố cáo, bạn nên mở topic đối chất giữa hai bên.
Khi nào bên bị tố cáo không trả lời hoặc quanh co, hứa hẹn thì việc bạn tố cáo mới có cơ sở. Chào bạn.

TVC

Chào bạn mình đã đóng topic. Trước khi bạn tố cáo, bạn nên mở topic đối chất giữa hai bên.
Khi nào bên bị tố cáo không trả lời hoặc quanh co, hứa hẹn thì việc bạn tố cáo mới có cơ sở. Chào bạn.
Cái này hợp lý nhưng ko thấy trong nôi quy tố cáo/ đối chất nên ko thể bắt lỗi chủ top. Nếu cần thiết như thế thì mod nên góp ý chủ top ngay từ đầu, ko nên tự ý dùng quyền admin đóng topic một cánh VỘI VÃ như vậy họ sẽ ko phục.
Mình là người mở topic Nguyễn Phương Bảo nick (Mickeycm.batoqn) Lừa đảo , vấn đề của Bảo vẩn chưa xong mình chưa có ý kiến gì mà mod đả đóng topic của mình lại.
Thông cảm với chủ top. Như vậy vấn đề chưa giải quyết xong như B nói, mình nghĩ mod nên mở lại topic để 2 bên tiếp tục đối chất. Vì một diễn đàn lành mạnh và công bằng cho mọi thành viên. Đôi lời góp ý.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chào bạn TVC. Hai cụm từ trong topic cũng là nội dung của topic. Bạn dodphuong tố cáo nhưng không có bằng chứng. Trong quy định chung có đoạn" Nội dung tố cáo yêu cầu phải trung thực, có chứng cứ ". Topic sẽ mở lại để hai bạn đối chấp. Và đưa ra bằng chứng theo quy định của topic.

thaiquang77

Dù sao topic đa có thì cứ mở, để hai bên cùng đối chất trong đó luôn đề ae tiện theo dõi từ đầu nhé bạn

Họ đối chất vẫn tôn trọng nhau...cứ mở ra biết đâu họ tìm được tiếng nói chung.

thaphuongkhach

Administrator
Topic đã được Mod symphony mở lại rồi mà, mời những người liên quan qua đó thảo luận tiếp. Topic này sẽ được đóng để tránh loãng chủ đề và lãng phí tài nguyên diễn đàn.

Thân ái,
thaphuongkhach

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.