Xin lập BOX CLB CHÀO MÀO TP QUẢNG NGÃI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KenBui

Thân gửi BQT web chaomao.org!
Mình xin đại diện ACE yêu Chào Mào tại Quảng Ngãi, xin BQT lập Box cho CLB Chào Mào Tp.Quảng Ngãi, với mục đích và tiêu chí:
1. Quảng bá giao lưu với các tỉnh bạn trên toàn quốc, gắn kết anh em Quảng Ngãi tại quê nhà và anh em Quảng Ngãi sống trên toàn quốc.
2. Chia sẽ học hỏi kinh nghiệm thú chơi với anh em mọi miền
3. Không quảng cáo mua bán chim
Rất nong sự ủng hộ từ BQT.

shopthuhavd

Chúc ACE Quảng Ngãi gắn kết với ORG và các ACE yêu thích chim chào mào trên toàn quốc,
Thân !

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
theo như bạn biết thì có bao nhiêu thành viên đến từ quảng ngãi? để BQT xem xét mở box cho các bạn,chứ nếu ít quá sẽ không cần thiết vì mở box mà ít thành viên sinh hoạt sẽ loãng diễn đàn....................bạn nên lập bài tập hợp anh em quảng ngãi để điểm danh trước sẽ tốt hơn.....................thân

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Oh hay quá, gần đây rất nhiều bài viết, cuộc thi ở Sơn Tịnh đã được quảng bá. Sẽ có topic cho anh em Quảng Ngãi hoạt động. Hy vọng chú Dũng anh Quân và nhiều anh em nữa góp phần đưa phong trào đi lên chia sẽ thú chơi cùng anh em mọi miền. Ý kiến thiết thực lắm anh.

KenBui

Mình nghĩ anh em đam mê chào mào là người Quảng Ngãi sống trên mọi vùng miền Tổ Quốc là không ít. Mình muốn qua Box này nhằm gắn kết anh em lại gần nhau hơn.
Còn việc lập topic để điểm danh anh em thì mình thấy không nhất thiết.
Dù sao cũng rất cảm ơn góp ý của bạn.
Thân!

bichho

Max, bạn tâm huyết quá. Tớ cũng ở Quảng Ngãi mong mỏi 1 topic riêng cho anh em học hỏi chia sẽ kinh nghiệm. Thân

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Trong tương lai chắc chắn sẽ có, để tương ứng với phong trào tại địa phương.

Thân, black_fish9402

Tiger lee

www.chaomao.org
theo như bạn biết thì có bao nhiêu thành viên đến từ quảng ngãi? để BQT xem xét mở box cho các bạn,chứ nếu ít quá sẽ không cần thiết vì mở box mà ít thành viên sinh hoạt sẽ loãng diễn đàn....................bạn nên lập bài tập hợp anh em quảng ngãi để điểm danh trước sẽ tốt hơn.....................thân

Tại sao Chú nghĩ quê tôi lại ít thành viên trên DD và ko lập Box được vậy. xin cho ý Kiến.

vumao79

Chiến binh 171
Anh em, nghệ nhân yêu chào mào ở Quảng Ngãi có trên org. điểm danh nhé.
Để chúng ta xích lại gần nhau hơn, vui hơn, chia sẻ nhiều hơn và cùng làm từ thiện nữa. Kakakakaaaa....
Nem: Hồ Vũ
Made in: Quảng Ngãi
Current: Quận 2 TP. HCM.

tosudoc

chân thành chúc clb chào mào Quãng Ngãi lớn mạnh và mang lại thật nhiều niềm vui cho mọi người không chỉ là thú chơi chim cm mà la nhờ thú chơi chim cm mà mang lại thật nhiều niềm vui và hạnh phúc cho mọi người.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Mình tên Tuấn
Là người con đất mẹ ngoan cường Quảng Ngãi
Hiện đang ở Thanh Đa HCM.
Nick yahoo : tuanlamclassic
Rất vui đc giao lưu với ae

Sửa lần cuối:

dungqn

Tôi nghĩ Org nên mở rộng cửa để các CLB tham gia mới đúng chứ, không nên hạn chế như thế! Mục tiêu của diễn đàn nầy là gì? Đây có phải là diễn đàn của những người yêu chào mào không? và còn nhiều nhiều cái nữa, chung qui lại cũng là sân chơi của những ngừơi yêu chào mào mà thôi.
Có nhiều diễn đàn chào mào như SVCvietnam, CCVN, Chaomao.Forum.....

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc ae Quảng Ngãi ngày càng đưa phong trào chơi chào mào lên tầm cao hơn nữa. Chúc sức khỏe anh em :D

thangchuot105

có em nữa kekekekeke
tên em là thắng
đến từ quảng ngãi
hiện đang ở hcm city hehehehehe
tuy ở xa nhưng lúc nào cũng hướng về cội "hồng cường" hehehehehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.