Xin lập BOX CLB CHÀO MÀO TP QUẢNG NGÃI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Tôi nghĩ Org nên mở rộng cửa để các CLB tham gia mới đúng chứ, không nên hạn chế như thế! Mục tiêu của diễn đàn nầy là gì? Đây có phải là diễn đàn của những người yêu chào mào không? và còn nhiều nhiều cái nữa, chung qui lại cũng là sân chơi của những ngừơi yêu chào mào mà thôi.
Có nhiều diễn đàn chào mào như SVCvietnam, CCVN, Chaomao.Forum.....

Dạ dd luôn chào đón mọi CLB mọi Tỉnh Thành. Nhưng để tránh việc topic lập ra nhiều nhưng ít thành viên, chưa có nhiều hoạt động.
Anh em Quảng Ngãi tập hợp nhiều, hoạt động phong trào nở rộ BQT sẽ lập Box chú Dũng ah. Cháu là người QN củng mong mỏi như chú, nhưng xin chú chờ thêm thời gian ngắn nữa. Chắc chắn là sẽ có box Quảng Ngãi

thangchuot105

đá 1 phát cho ace quảng ngãi thấy để cùng xây dựng 1 sân chơi dành riêng cho ace quảng ngãi quê ta đã đang & sẽ đam mê thú vui chim cảnh nào nói chung và ace chơi chào mào nói riêng cái nào...... Mong ace trên cả nước ủng hộ cho chào mào quảng ngãi nhé. Thay mặt chủ topic cảm ơn mọi người đã quan tâm tới cmQN . Thanks.......
Thân!!!!

Leodevincy

Chào mào Việt
AE Quảng Ngãi hồ hỡi quá, mình mới tạo box mới rồi. AE vô đây sinh hoạt nhé. Ráng làm cho phong trào ở Quảng Ngãi phát triển mạnh mẽ lên để không phụ lòng AE khắp nơi hướng về Quảng Ngãi. Nhờ MOD di chuyển bài viết liên quan vô box mới này. http://www.chaomao.org/forums/45-QUẢNG-NGÃI

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Ok đã có box rồi đấy ae. Vào mà nói tiếng Quảng với nhau nè. Xin đóng topic tại đây

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh em Quảng Ngãi nhé! Chúc anh em sức khỏe, chúc clb luôn lớn mạnh - đoàn kết.
Thân chào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.