Xong lông mùa thứ 4

chim chưa lửa! chưa ra hết giọng mà quay j bác! quay xem đít đỏ ạ? chim bác ăn cám j mà đít đẹp thế..?

thanhlong_mechim

Bỏ lồng lực rồi mà còn bu nóc, ăn Hiển 1 chả có tí độ nóng nào mà cũng bu. Dự là ăn Hiển 2 thì ko biết sao ........... hic hic giọng hay mà tật lỗi rồi tiếc

phuongcty470

Bỏ lồng lực rồi mà còn bu nóc, ăn Hiển 1 chả có tí độ nóng nào mà cũng bu. Dự là ăn Hiển 2 thì ko biết sao ........... hic hic giọng hay mà tật lỗi rồi tiếc
Nhiều con bỏ lồng lực bu nóc nhưng lồng nuôi lại ko bu nhé. Tật bu nóc dễ trị nhất mà sợ gì.

ThanhTung

chim chưa lửa! chưa ra hết giọng mà quay j bác! quay xem đít đỏ ạ? chim bác ăn cám j mà đít đẹp thế..?
Cám mình cho dùng không phải hbk mà là cám của ông chuyên làm bột cho cm chim ăn thay lông rất ổn với dử lửa rất tốt.Đúng là chim bị bu nóc đang trị ko biết được không với lại con này lên giàn nó ko chịu chơi mình nuôi thử em nó thêm mùa này nửa xem có chịu chơi ko nếu ko thì để lại ai đó đi bẩy chim :D

ThanhTung

Mùa trước mình đã thử dùng cám HBK nhưng khi vào lửa rồi em nó cũng chả ăn thua gì lên dàn đứng rất hiên ngang nhưng lại không lên tiếng.Ae có cách nào ko chỉ giúp mình.hix