Yến phi challenger tháng 07

sao thấy bác pos bài toàn chử chim Vip ko vậy,vậy bác hiểu cái từ víp là dùng trong trường hợp nào ko,và từ Vip dc dịch ra thế nào ko.Tôi đoán bác củng chả biết,tốt nhất mình ko biết đừng nên ghi vào để người ta cười
Quyền tự do bạn cười cứ vô tư,

Mickeycm.batoqn

bạn sinh ra tai Việt Nam hay đâu vậy,vậy thì bạn nên tôn trọng tiếng mẹ đẻ thì tốt hơn.Mình hiểu tù đó thế nào thì dùng,đừng dùng mà ko hiểu thế nào.
Như Phó Chủ Tịch Tỉnh Nha Trang thì được gọi là Vip thì tôi ko có ý kiến.

bạn sinh ra tai Việt Nam hay đâu vậy,vậy thì bạn nên tôn trọng tiếng mẹ đẻ thì tốt hơn.Mình hiểu tù đó thế nào thì dùng,đừng dùng mà ko hiểu thế nào.
Không hiểu ???????????????????????

Mink

Ngày 2-8 giải Vươn Cau,9-8 giải Mỹ Anh,16-8 giải Vườn Mai -Lạc Thảo,22-8 giải 105B nguyễn thị minh khai(giải giao lưu các Tỉnh Vạn Ninh,Ninh Hòa,Phú Yên,Cam Ranh:Nơi hội ngộ của những chú chim Vip,sẽ là đáng tiếc nếu vắng mặt giải 22-8)

Giải 19-07 Trường Chim Chín Luân sẽ là những chú chim Vip,Chú Cuồng Phong thứ 2 ở Nha Trang,sẽ là mất mát nếu vắng giải Dương Văn Nga
Đây là Topic Lăng lập về cuộc thi tại Yến Phi, sao anh lại chèn cuộc thi ở trường khác chi vậy. Nên lập một bài riêng về cuộc thi anh muốn thông báo chứ.

minhthuanan

sao thấy bác pos bài toàn chử chim Vip ko vậy,vậy bác hiểu cái từ víp là dùng trong trường hợp nào ko,và từ Vip dc dịch ra thế nào ko.Tôi đoán bác củng chả biết,tốt nhất mình ko biết đừng nên ghi vào để người ta cười

Không hiểu ???????????????????????

Gặp phải Chí phèo rồi.

Cần cù bù thông minh

Cần cù + ngu dốt thì ae biết rồi đấy

khoant

Đây là Topic Lăng lập về cuộc thi tại Yến Phi, sao anh lại chèn cuộc thi ở trường khác chi vậy. Nên lập một bài riêng về cuộc thi anh muốn thông báo chứ.
Lập ra không ai thèm vào coi không ai vào đọc,nên nhảy vô đây để gây sự chú ý.Hiện tượng ông tưng đậy.

pepsi47

Moderator
Bây giờ thì mình đã hiểu Có lẽ vì có những người như Chaomaomyanh7979 nên ae Nha Trang khó ngồi lại để làm một cái giải thật lớn để cho ae mọi miền đất nước biết đến những nghệ nhân và những chú chim Nha Trang xuất sắc thế nào, hình như theo mình biết thì Nha Trang chưa có giải nào được 500 lồng, hi vọng thời gian tới có những người tâm huyết như Lăng, a Dũng, a Chiêu sẽ là cầu nối để ae NT xích lại gần nhau hơn, thân pepsi47.

hovaten

Moderator
Quên cái bạn chaomaomyanh7979 được rồi. Đã bị xóa nick 12 tháng rồi.

Giờ thì hướng đến ngày thứ bảy Yến Phi Challenger nào.

nganvtkh1979

Sáng nay trọng tài còn bị thụ động nhiều quá chấm chưa chuẩn, A Phạm Tuân thay đổi trọng khác cho cuộc thi sôi động nha, nhìn thấy hoài thấy chán. ủng hộ A út

hovaten

Moderator
Kết quả chung cuộc Yến Phi Challenger tháng 07 vừa diễn ra sáng nay, cho thấy giải chào mào diễn ra mỗi tháng 1 lần này có tính cạnh tranh rất cao. Không có sự chênh lệch lớn giữa những "cây đa", những gương mặt quen thuộc với những nghệ nhân còn lại. Cơ hội chia đều cho tất cả mọi đối tượng, ai cũng có cơ hội đăng quang.

Cả 4 vị trí Nhất, Nhì, Ba, Tư Yến Phi Challenger tháng 07 đều là những gương mặt Mới so với tháng 06.

GIẢI NHẤT : anh Hào Gas.
Sau khi bán con Mào Quéo cho anh Thành, có vẻ như anh Hào đã tuyển được chú chim ưng ý. Giải nhất hôm nay, khiến anh rất mãn nguyện.

GIẢI NHÌ: một anh chàng mới tinh, làm nghề Bán Vé Số.
Đây là 1 bất ngờ, 1 phát hiện mới toanh của YẾN PHI CHALLENGER Tháng 07 mang lại cho làng chaomao NhaTrang. Không ai biết anh chàng trẻ tuổi kia là ai, chỉ biết anh ta bán vé số. Lên nhận giải Nhì với nụ cười tươi hết cở.

Ngôi nhì chung cuộc thuộc về anh này là niềm khích lệ, cổ vũ rất lớn cho những tay chơi mới, chưa có nhiều thành tích tại các cuộc thi. Các tay nuôi sẽ tự tin hơn, nhìn vào điều này để tin rằng, giải thưởng cao tại các cuộc thi không là điều quá xa với họ, không nhất thiết phải "săn" hàng khủng giá ngất ngưởng, không nhất thiết phải có tay nuôi thâm niên trên dưới 3-5 năm. Mà rằng, Vinh quang luôn ở đâu đó, chờ đón những khách lạ. Chỉ cần bạn có đủ đam mê.

GIẢI BA: anh Tư Lùn.

Con chim 555 chơi khá hay và thuyết phục ở những vòng đầu. Nhưng từ Tóp 10 thì bu chụp, nên đánh rơi chiến thắng. Đáng tiếc cho 1 con chim chơi cầu rất khỏe, linh hoạt.

GIẢI TƯ: anh Linh Bánh Xèo.

##########################

BẤT NGỜ, VÀ PHÁT HIỆN NHÂN TỐ MỚI. Đó luôn là 02 yếu tố kéo người chơi-người xem, đến với các cuộc thi thể thao.
Kết quả Yến Phi Challenger tháng 07 đã lôi cuốn giới mộ điệu bởi 02 điều đó.

01 ngày cuối tuần vui vẻ, công bằng trong thú đam mê chào mào.

Cảm ơn BTC đã tạo nên 1 ngày vui cho anh em.

Hẹn gặp lại YẾN PHI CHALLENGER THÁNG 8.

Sửa lần cuối:

xuantienqtkd

Lời viết của chủ top rất hay, và yếu tố bất ngờ một phần làm nên thành công của hội thi

Mink

Sáng nay trọng tài còn bị thụ động nhiều quá chấm chưa chuẩn, A Phạm Tuân thay đổi trọng khác cho cuộc thi sôi động nha, nhìn thấy hoài thấy chán. ủng hộ A út
Oh, sáng nay anh cũng có mặt à, nếu biết vậy ới nhau ngồi cafe rồi. Hẹn gặp anh ở cuộc thi 27/7 ở Cam Hải nha.