Sông Kôn mí lửa -> sản phẩm đã đấu giá được của .ORG

aolinhxanh

Chào toàn thể anh em!
Cách nay chắc hơn tháng (không nhớ rõ nữa, :cool:) mình may mắn trúng thầu em Sông Kon mí lửa này, nay em nó đã nhóm lửa nên mình show lên anh em xem chơi.
Trước là khoe giọng chéc của vùng Sông Kon, sau là cho anh em thấy chim bác Tú tuyển chất lượng thế nào. Sáng nay vì ra Cội hơi muộn - không có chỗ ngồi - nên không quay được clip. Chỉ có clip lúc vừa về nhà, anh em xem đỡ nhé.
1. Sông Kôn mí lửa:

2. Ngũ trường: (bonus)

3. Lồng tập lực: (mới lượm được)

Mời anh em xem chơi.
Chúc anh em sức khỏe, chim cò sung sức nhất.
Thân chào.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Tiếng ché , người còn sợ huống chi chim . Chúc mừng bác lần nữa về em Sông Kôn này nhé , con Ngũ Trường căng thật . Lồng tập thể lực dài đã quá !

Thân , black_fish9402 ,

netcom0909

đố bà kon trong clip này em thích nhất tiếng con nào, bác Đóan vào nghe clip này là mê tít, chúc mừng aolinhxanh có e chào mào hay nhưng mê cái con hậu ba hơn ( hàng cực kỳ hiếm trong thời buổi hiện tại).

aolinhxanh

[video=youtube;sWJ1IkutZAk] đố bà kon trong clip này em thích nhất tiếng con nào, bác Đóan vào nghe clip này là mê tít, chúc mừng aolinhxanh có e chào mào hay nhưng mê cái con hậu ba hơn ( hàng cực kỳ hiếm trong thời buổi hiện tại).
Hahaha... Con này ai nghe mà chẳng thích. Bình thường hậu 3 thôi, có chim lạ hậu 4 đó Bác netcom0909 ui!
Cám ơn Bác đã quan tâm.
Thân chào.

minhways0ck

Chim bác căng quá bác ạ! Cái lồng tập lực dài thòn lòn mà e nó k bay thì như ko bác ạ!

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
đố bà kon trong clip này em thích nhất tiếng con nào, bác Đóan vào nghe clip này là mê tít, chúc mừng aolinhxanh có e chào mào hay nhưng mê cái con hậu ba hơn ( hàng cực kỳ hiếm trong thời buổi hiện tại).

Keke chắc bác kết giọng e cu chứ j.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim hay và căng lửa! Kết cái lồng lực của bác! Chắc chim bay mệt nghỉ luôn!

minhvy

Con sông kôn này vừa bị chết hả em? thành thật chia buồn cùng em nha....

Thân chào

Dammecm

Ôi lồng tập lực đã quá, mà chim đứng im trên cầu = 0.
Kết nhất con cu hậu 3, cho xin cái giá đi bác ui???

hatelove

Giọng chét của sk nghe lạ quá.Hii.E cũng có 1 con mà chưa nghe chét.Hiiii