Sông Kôn mí lửa -> sản phẩm đã đấu giá được của .ORG

Gaviptieubao

Hahaha... Con này ai nghe mà chẳng thích. Bình thường hậu 3 thôi, có chim lạ hậu 4 đó Bác netcom0909 ui!
Cám ơn Bác đã quan tâm.
Thân chào.
Hậu ba thì có nghe trong clip và có lần nào đó nghe thực tế rồi. Còn hậu 4 thì pó tay, chưa được vinh dự nghe lần nào. Hôm nào có dịp bác làm cái clip ké trong topic này để e được mở rộng tầm mắt nhé.

Dammecm

trời ơi! mấy cụ này................. diễn đàn chào mào mà cu cu cò cò, hậu 3 hậu 4 thiệt rõ khổ.
để lại cho em đi chủ thớt ơi!!! năn nỉ đó :( inbox cho em nhé, em chờ.

minhgas

Chào mào cùi bắp
kết cái lồng tập lực của bác này quá đi ^^ chim SK ché làm em giật cả mình :D

phuong_hp

nge các bác nói mình đoán là nói đến cu gáy rồi , con này ơ chỗ mình gọi là rớt tư nhưng ngươi sanh chơi gáy thường k nuôi k hề hiếm như các bác nói đâu

aolinhxanh

Hậu ba thì có nghe trong clip và có lần nào đó nghe thực tế rồi. Còn hậu 4 thì pó tay, chưa được vinh dự nghe lần nào. Hôm nào có dịp bác làm cái clip ké trong topic này để e được mở rộng tầm mắt nhé.
Chào bác Gaviptieubao!
Hôm nào kêu ông anh đem cu tới nhà, mình làm cái cờ líp cho Bác thưởng thức nhé.
Ah, mà gửi vào mô???
Thân chào.

aolinhxanh

trời ơi! mấy cụ này................. diễn đàn chào mào mà cu cu cò cò, hậu 3 hậu 4 thiệt rõ khổ.
để lại cho em đi chủ thớt ơi!!! năn nỉ đó :( inbox cho em nhé, em chờ.
Sorry Bác, chim chơi, không bán buôn Bác nhé.

chim hay và căng quá bác ơi đã đi trường lần nào chưa bác
Em này ra Cội chơi ok Bác nhé. Cám ơn Bác đã quan tâm.

Thân chào.

aolinhxanh

nge các bác nói mình đoán là nói đến cu gáy rồi , con này ơ chỗ mình gọi là rớt tư nhưng ngươi sanh chơi gáy thường k nuôi k hề hiếm như các bác nói đâu
Chao bác Phuong_hp!
Trời ơi! nghe Bác nói em mừng quá. Ở quê Bác rớt 4 không hiếm hả Bác? Bác có thể tuyển hộ em 1-2 em được không Bác? Nếu muốn em có thể đổi Chào mào cũng được.
Mong hồi âm của Bác.
Thân chào.

aolinhxanh

Cám ơn Bác, em này có bị ngoái Bác ạh. Nhưng vào lồng vuông thì cũng đỡ hơn nhiều. Bác thật tinh mắt.
Thân chào.