Ó biển - cũ người mới ta

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chimcuccu!!

chim hay quá mới 8 tháng thì quá chất rồi k biết lên giàn bản lĩnh e đó thế nào. em bên phải thế nào hả bạn cho mình xin cái giá nhỉ.

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
8 tháng mà chơi tốt quá,con này mà thi online thì lấy nhất chắc.Đả thay lông chưa hay là lông rừng đó Chú Sỉ
Thân/Thanhglass

impala

Chim Thầy
8 tháng mà chơi tốt quá,con này mà thi online thì lấy nhất chắc.Đả thay lông chưa hay là lông rừng đó Chú Sỉ
Thân/Thanhglass

Mới xong lông a ah... éc... a còn quên Lửa Rừng của a Chiêu ah... Đương kim vô địch online 2013 a ah hihi

YeuCM

Chim hay quá. Nhìn mà mê lun. Nghìn con chưa được con chơi đẹp thế này. Chúc mừng chủ thớt nhé!

phuongcty470

Chim chơi đẹp và nhạy ché quá bác ơi, nếu chơi theo phong cách này mà bền nữa thì vô đối!

impala

Chim Thầy
Cám ơn anh em nhiều, những comment của ae là niềm khích lệ để mình có thể dìu dắt em nó tới ngày "trưởng thành"

Thân, Impala!

vinhdq

Lại lùa được "cọp" về nhà , chúc mừng chú Sĩ nhé, ráng nuôi em nó căng đem lên Thủ Đức giao lưu.
Thân!

impala

Chim Thầy
Cũng hơn 1 tháng em nó về nhà... Em nó đang tiến bộ hơn rất nhiều... Nhiều lúc đẹp trời em nó solo nhìn cũng đủ quên hết u sầu ^^

chaomao1

8 tháng mà em boi nó đã thế này người nuôi là 1 cao nhân. chúc chú chim đạt giải cuộc thi gần nhất

impala

Chim Thầy
Cũng hơn 2 tháng khi về với mình... Tính ra e nó khoảng 10 tháng lồng... Hiện nay đang tập chung vào nó nên có vẻ nó không phụ lòng mình... Xin cập nhật với ae tình hình của e nó...

Thân, Impala!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.