Ó biển - cũ người mới ta

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

minhmoqt

chú chim chơi tốt quá anh ơi.chắc anh giành nhiều time cho em nó lăm.cũng k uổng công.chúc mừng a có chú chim hay.
ps: nếu dc anh co thể ib chia sẽ cho e cách chăm vs bài cám anh đang dùng cho em nó dc k ? tks anh trc nhé

impala

Chim Thầy
chú chim chơi tốt quá anh ơi.chắc anh giành nhiều time cho em nó lăm.cũng k uổng công.chúc mừng a có chú chim hay.
ps: nếu dc anh co thể ib chia sẽ cho e cách chăm vs bài cám anh đang dùng cho em nó dc k ? tks anh trc nhé

Chào bạn!

Thực ra mình chăm nó cũng ko quá cầu kì... Sáng dậy thì mình coi cám nước còn ko... nếu ko thì châm thêm vào... Mỗi ngày mình cũng cho em nó 1 miếng trái cây nhỏ đủ ăn 1 buổi... nếu trái cây ko bỏ tủ lạnh thì mình cho ăn luôn buổi sáng... còn nếu bỏ tủ lạnh thì mình để ngoài cho hết lạnh rồi cho ăn... Cám thì em này ăn bavi, lúc ăn HBK lúc ko nên nói chung bavi là chính... Nắng thì sáng mình đem ra phơi chừng 1h rồi cho vào (nếu ko có nhà thì khỏi phơi hihi) sáng nay cho vài con cào cào nên có lẽ cào cào làm cho e nó thấy phần khởi....

Thân, Impala!

quangphucmobile90

chúc mừng mừng chủ thớt nha. chim 3 nước chơi quá hay. rèn luyện thêm đi trường nửa là mang cờ về rồi:D

CMQN

Hàng rất độc chỉ sợ về độ bền,keke tưởng chú lo làm ăn ko qtâm tới chim nữa chứ.bung cánh chào chắc chú còn nhớ tới a nhỉ.

impala

Chim Thầy
Hàng rất độc chỉ sợ về độ bền,keke tưởng chú lo làm ăn ko qtâm tới chim nữa chứ.bung cánh chào chắc chú còn nhớ tới a nhỉ.

Chim chơi cội cũng lai rai chưa mạnh anh nên bền chưa test hết ga dc hihi... giờ e cũng còn 2 con ah... ko nuôi nhiều dc nữa... Chăm 1 mình con này thôi a... Chim cò a sao rồi? :)

Bảo gửi cho em lẹ đi , còn quay clip kỷ niệm làm gì . Mai mốt mất công nhớ :)

Q có hàng mới mà còn địa em này ah ^^ còn 1 con nên để a chơi thanh thản đi Q hihi

Cuvietnam

À.... thì ra em nó có tên là Ó Biển..... heeeeee. Hôm CN đi cội chơi tốt quá. Chúc mừng em

CMQN

A cũng nuôi 2chú,mỗi con 1 nơi,cho dễ chăm sóc nhanh chơi,cfê tuần 2buổi,chim cũng như người sẽ có sự đồng cảm.a cũng fải lo cơm áo gạo tiền,hnào a gọi cho chú chia sẻ thêm 1ít hiểu thêm về chào mào đấu.keke hàng dữ wa hi vọng thành sư tử,

impala

Chim Thầy
A cũng nuôi 2chú,mỗi con 1 nơi,cho dễ chăm sóc nhanh chơi,cfê tuần 2buổi,chim cũng như người sẽ có sự đồng cảm.a cũng fải lo cơm áo gạo tiền,hnào a gọi cho chú chia sẻ thêm 1ít hiểu thêm về chào mào đấu.keke hàng dữ wa hi vọng thành sư tử,

Nếu vậy ae ta giống nhau quá a... e cũng 2 con và chăm như thế hjhj :cool:

khanhnhi

Ôi má ơi, Ó Biển chơi hay quá, hót hay múa dẻo thế này thì còn đòi hỏi gì thêm nữa. mới có 10 tháng lồng. Chúc bạn gặt hái được nhiều thành công với em nó.
Ước gì mình được như anh ấy:eek:

impala

Chim Thầy
Ó biển sau thời gian dài thay bộ lông mới... Hnay đã có vẻ cứng lông hơn...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.