Đôi lời gửi 2 mod Quang chaomao^^py và Phụng Nguyễn Tấn Phụng!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Ý câu này hả anh? Giành cho những người chuyên đi chỉ trích người khác mà bản thân không biết như thế nào. Thường cao nhân có ai thích dạy đời người khác đâu hả Anh. Làm người không nên hẹp hòi mà đi nhìn nhận những cái tiểu tiết. Đã chơi thì chơi cho nó thoải mái chứ gò bó bắt bí thì sao có cảm giác để mà chơi. Cuộc sống có biết ai hơn ai đâu mà đòi phê bình và bình phẩm người khác hả Anh Thế. Đá xoáy là sao em nói thẳng tưng thui có xoáy gì đâu. Thui chiều giờ mất nhiều time cho cái pic này quá rồi vãi thật,
Mình k muốn tham gia topic này. Nhưng quê câu :( Cao Nhân Bàn Phím) này của chú ngựa non háu đá này tham gia chém tí. Ý câu này của Chú là gì? Ai đụng đến là nổi nóng đá xoáy, tỏ ra là ng có ăn học, chân ngôn, ngạn ngữ. Râu cũng nhiều mà tính k có râu.

quangvinh89

Mod cũng là ae bình thường.Nhưng được phân công công việc ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng thôi.
Ae sao cứ phải làm khó này nọ nhỉ... Mình thấy topic nên dừng lại sẽ hay hơn

minhthuanan

Xúc qua xúc qua xúc lại, cuối cùng được lợi gì mà lắm lúc răng hỏng còn. Ae ko nên bắt bí nhau làm gì.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nếu ai cũng như bạn chắc khỏe.
Thui ngủ, chúc các nghệ nhân ngủ ngon mai còn dậy lo cho các chú chim cưng.
Mod cũng là ae bình thường.Nhưng được phân công công việc ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng thôi.
Ae sao cứ phải làm khó này nọ nhỉ... Mình thấy topic nên dừng lại sẽ hay hơn

Thế

Vậy theo Anh Thế thì phải như thế nào mới hợp lòng vài ngàn use. Vậy vai trò của MOD là phải như thế nào.

====> Hãy cho vài lời khuyên đi.
Làm mod nên tỉnh táo, bình tĩnh đừng nổi nóng. Thấy khó quá né để mod khác xử lý, nổi nóng mất đi hình ảnh trong lòng ae Dđ thôi. Anh thấy Chú hao hao Lương dd đó.

hatdn

Việc gì cũng vậy, nên vừa và đủ các bác ạ, cái gì QUÁ cũng không hay, kể cả lòng tốt nhé.
Bác Phụng nên bình tĩnh đọc lại chữ ký, chữ ký của bác hay lắm đấy
Chúc gia đình org đoàn kết!

minhthuanan

Làm mod nên tỉnh táo, bình tĩnh đừng nổi nóng. Thấy khó quá né để mod khác xử lý, nổi nóng mất đi hình ảnh trong lòng ae Dđ thôi. Anh thấy Chú hao hao Lương dd đó.

Nói như bác thấy khó quá né thì những mod khác cũng có suy nghĩ như vậy thì ai làm ??? Bác trả lời giúp em, nếuko trả lời được thì đừng bắt bí các mod nữa nhé.

chim_den78

Để có những lời góp ý chân thành thì tránh những câu kích bát nhau các bạn ạ. Nếu người ta không nói ra cái xấu của mình thì sao mình bít mình mình đang ở vị trí nào trong cuộc sống này. Tôi nghĩ 2 Mod phải vui khi nghe được những góp ý về mình, vì đây chính là cơ hội để mình hoàn thiện hơn; không phải chỉ trong DD CM mà là hoàn thiện hơn trong cuộc sống.(thực hiện Nghị quyết TW4, hehe)
Có tí Đảng viên.bạn nhiêu năm tươi đảng. Mình 14t đảng hihi.

quangvinh89

Nếu ai cũng như bạn chắc khỏe.
Thui ngủ, chúc các nghệ nhân ngủ ngon mai còn dậy lo cho các chú chim cưng.
mình tham gia rất nhiều diễn đàn rồi nên cũng chỉ góp ý vậy thôi
Còn thật ra đam mê thì ae mới vào trang này.Người ta ai cũng công việc. các bác vào chỉ chém gió này nọ hay giao lưu kết bạn. còn mod thì đi lùng từng bài xử lý vi phạm này nọ. thật ra mình rất hiểu. Thế nên cũng chỉ biết góp ý vậy thôi. Ae nên dĩ hòa vi quý vì diễn đàn sẽ ok hơn.

ncmask86

"nước trong quá thì không có cá"
diễn đàn có quy định cũng đơn giản như comment bằng tiếng việt có dấu, không chửi thề....mình nghĩ vậy là cũng đủ rồi,
ae còn bắt bẻ thêm mấy chuyện nhỏ nhặt làm gì?
theo mình mod hay member gì cũng cứ comment thoải mái miễn sao hợp lí, theo phép tắc thuần phong mỹ tục là ok.
mod nào theo mình cũng good hết.

Thế

Nói như bác thấy khó quá né thì những mod khác cũng có suy nghĩ như vậy thì ai làm ??? Bác trả lời giúp em, nếuko trả lời được thì đừng bắt bí các mod nữa nhé.
Dd này có khá nhiều ae mod, nick màu xử lý tình huống rất tốt, câu chữ, lời ăn tiếng nói , ứng xử rất khéo, rất chuẩn để họ giải quyết topic sẽ dịu lại, nhẹ nhàng k đi quá xa. Trong khi chú Phụng này nóng tính, dễ nổi nóng rồi móc mỉa chỉ làm tình hình căng Thẳng hơn thôi. Nói ít đâu phải bị Câm đâu. Thích chém cho vui thì tạo 1 nick thường chỉ ae BQT biết thôi, có sao đâu. Việc gì phải dùng nick mod chém mất cảm tình. Thân.

chim_den78

Dd này có khá nhiều ae mod, nick màu xử lý tình huống rất tốt, câu chữ, lời ăn tiếng nói , ứng xử rất khéo, rất chuẩn để họ giải quyết topic sẽ dịu lại, nhẹ nhàng k đi quá xa. Trong khi chú Phụng này nóng tính, dễ nổi nóng rồi móc mỉa chỉ làm tình hình cắg Thẳng hơn thôi. Nói ít đâu phải bị Câm đâu. Thích chém cho vui thì tạo 1 nick thường chỉ ae BQT biết thôi, có sao đâu. Việc gì phải dùng nick mod chém mất cảm tình. Thân.
Chuan ko phai chinh.

phamnam186

Cứ như thế này thì hỏng hết diễn với đàn. Mong ae tập chung vào chim cò nhiều hơn Hạn chế để giữ hòa khí. Mình ghet nhất những ai chả làm được gì mà chỉ toàn phá đám

leejuangwuy

Con người vẫn luôn là con người, con nhím sẽ luôn xù lông theo phản xạ.
Cái tôi quá lớn, sự sân si, hơn thua, đố kỵ nhau đang được thể hiện ra trong từ câu chử, và chúng được xuất phát từ suy nghĩ của mổi người và đó là tính cách của mổi người. Ở đây đã có vài người như vậy khi mình lướt qua topic này.
Chiếc áo không làm nên thầy tu, không phải ai nuôi vài con chim và tự nghĩ rằng mình là NHỆ NHÂN thì sẽ là NGHỆ NHÂN. Chử NGHỆ NHÂN không phải một sớm một chiều mà có thể nghĩ đến đơn giản như thế đâu.
Mình cũng nuôi chim, không đến 10 hay 20 năm, nhưng cũng đủ thời gian để ngộ ra vấn đề, chơi chim chỉ là cái cớ để cuối tuần ra cội gặp anh em, bạn bè, treo chim lên, và ngồi ăn sáng, làm vài ly cafe, vài điếu thuốc, tán dóc, chém gió với anh em, và đôi khi cũng mặc kệ chim có chơi hay không. Thế thôi, buổi sáng cuối tuần, cũng đi ăn sáng, cũng cafe, cũng vui vẽ. Nhưng không hơn thua với ai chỉ vì một con chim. Nó đâu có đáng để phải suy nghĩ nhiều, để phải rèn luyện tính sân si.
Em ít học, tuổi đời chỉ quá 30, nói nhăng cuội, nên sẽ có người thích hay không thích. Nhưng không sao, vì đó là nguồn gốc của sự sáng tạo.
Mong anh em bỏ quá cho!
Chúc anh em vui!

herher.. ý kiến của các bạn rất hay. Nhưng các bạn nên thông cảm cho MOD và mình đồng cảm chia sẻ nỗi lòng cùng MOD.
Thân!

Mod cũng là người chơi chim. Có anh phải Ol gần như 20/24 để hỗ trợ anh thành viên diễn đàn. Thời gia ol nhiều rồi trong người Mod luôn quan tâm đến diễn đàn nên phải vào thăm diễn đàn thường xuyên. Thăm vào máu giao lưu trong người mạnh không ctm sao chiệu nỗi. Không nên khắt khoe qua. Tôi đồng cảm với Mod.

Mod cũng là người chơi chim. Có anh phải Ol gần như 20/24 để hỗ trợ anh thành viên diễn đàn. Thời gia ol nhiều rồi trong người Mod luôn quan tâm đến diễn đàn nên phải vào thăm diễn đàn thường xuyên. Thăm vào máu giao lưu trong người mạnh không ctm sao chiệu nỗi. Không nên khắt khoe qua. Tôi đồng cảm với Mod.
đồng ý với anh hoàn toàn thông cảm và luôn động viên các MOD, nhưng em thấy cách nói chuyện của MOD Phụng thì nên xem lại, anh em góp ý cho Bác ấy để hoàn thiện hơn thôi chứ đâu ai có ý gì nhưng đôi lúc Bác ấy hơi nóng 1 xí, MOD Phụng chỉ cần hạ hỏa 1 tý trong các comment thì rất tốt.

chaomaoyemkhit

Những lơi góp ý của tôi đến 2 MOD hoàn toàn không có ý đả kích ai cả, và thật tâm chỉ muốn hình ảnh BQT trở nên hoàn hảo hơn trong mắt các thành viên (đặc biệt là những thành viên mới). Tôi không nghĩ topic lại đi quá xa những gì tôi muốn chia sẻ thế này. Kiến nghị MOD đóng topic tại đây.
Thân!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.