Album hội Vĩnh Điện, đam mê là đây

những hình ảnh đuổi băt cào cào cửa minhgas, kuly039, cafe_thanhtung, cafe chim vĩnh điện, Trân văn trình
view
[/URL] [/IMG]

aphu_phonui

các bác mải đi bắt cào cào nhiều thảo nào chim hay thế chúc các bác mạnh khỏe hạnh phúc thành đạt trong mọi lĩnh vực

cafe_thanhtung

zui dã man..... bữa mô cũng làm mấy kg châu chấu như bữa ni thì ae mình phát tài kakaka

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Trình ơi, A nhìn E thấy đánh cào cào chuyên nghiệp quá nhưng thay cái vợt khác đi E. Vợt phải bằng vải dù thì tốt nhất, xung quanh vành của vợt E phải bọc dây su lốp xe đạp ấy cho nó khỏi hỏng vợt.
Thứ bảy tuần này A đi Tam Kỳ dự giải chắc sẽ ghé hội chơi tý nhé. Hehee

Thân ái!

Trình ơi, A nhìn E thấy đánh cào cào chuyên nghiệp quá nhưng thay cái vợt khác đi E. Vợt phải bằng vải dù thì tốt nhất, xung quanh vành của vợt E phải bọc dây su lốp xe đạp ấy cho nó khỏi hỏng vợt.

Thân ái!
anh tuấn uh. em hà đây t7 vào alo ae chào đóng hết. cảm ơn đề suất của anh:D

tran van trinh

Thân ái!
vợt đó mà em quơ song lên thở phì phà ha ha chứ cọt day su nửa là chết luôn ,ka ka ka
hôm nào bác nghé vào trình vợt cho vài kg về cho chim ăn vô lửa cho nhanh.
tam kì hội xẽ gặp

cafe_thanhtung

mấy a có biết cái a mặc quần xanh ở đâu kô... nhìn đẹp trai dzữ... bữa nào làm vài kg châu chấu phơi khô làm bột đc kô hè:confused:

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Vui quá!Chúc ae Vĩnh Điện luôn rực lửa đam mê!
p/s:Minhgas khi nào ae trong đó bắt đc nhiều châu chấu ,chia lại cho a ít nhé hi hi .Thân!

shopthuhavd

Mấy Pác đi dợt CC không rủ tui đi đó nghe, thấy vui quá cố gắng duy trì hằng ngày nhé mấy Pác, hê hê :D

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Mấy Pác đi dợt CC không rủ tui đi đó nghe, thấy vui quá cố gắng duy trì hằng ngày nhé mấy Pác, hê hê :D

Đề nghị hội trưởng không được viết tắt từ nhạy cảm "CC" :d. Chúc AE Vĩnh Điện múc được nhiều nhiều châu chấu (đông lạnh anh ké mấy kg nhé).

tri_okthau