Album hội Vĩnh Điện, đam mê là đây

phuoclong

mấy anh tập trung vui nhỉ,em cũng đam mê chào mào lắm nhưng nhà ở trên điện thọ luôn.
ở gần thì giao lưu cùng mấy anh cho vui.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
mấy giờ ae đi vợt vậy để lên lịch đi zô cho zui, mà ngày mô đi nữa chứ

thangchuot105

còn em thì đi bắt buổi tối thôi cầm cái đèn soi bắt rất dễ và nhanh hehehehehe
mấy anh bắt ít thôi kẻo hết ấy
Thân!!!!

shopthuhavd

Đề nghị hội trưởng không được viết tắt từ nhạy cảm "CC" :d. Chúc AE Vĩnh Điện múc được nhiều nhiều châu chấu (đông lạnh anh ké mấy kg nhé).

tri_okthau

Hjc, sorry nhé Pác Trí, đúng là từ đó nhạy cảm thật, hê hê :D
Thân !

shopthuhavd

Hj, Anh Vinhhuy
Tụi em trong này toàn đi vợt cho Chim trong hội ăn không anh ơi, ăn không hết phơi khô cho vào bột ăn cho sung, hê hê :D
À anh có đặt châu chấu khô không bữa nào nói Ku Hà Cafe để lại cho 1kg, ke ke :cool:
Thân !

minhgas

Chào mào cùi bắp
Vui quá!Chúc ae Vĩnh Điện luôn rực lửa đam mê!
p/s:Minhgas khi nào ae trong đó bắt đc nhiều châu chấu ,chia lại cho a ít nhé hi hi .Thân!
Hehehe anh bảo thằng Hà Thư ký ấy em toàn đi bắt ké không ah, riêng a vô Quảng Nam tặng anh 10 bịch cào cào đem về Hà Nội :D hihi
Đề nghị hội trưởng không được viết tắt từ nhạy cảm "CC" :d. Chúc AE Vĩnh Điện múc được nhiều nhiều châu chấu (đông lạnh anh ké mấy kg nhé).

tri_okthau
A Trí ni giỏi tưởng tượng quá kaka khâm phục :D vợt 30' được có 1kg chứ mấy anh :D
mấy anh tập trung vui nhỉ,em cũng đam mê chào mào lắm nhưng nhà ở trên điện thọ luôn.
ở gần thì giao lưu cùng mấy anh cho vui.
Điện Thọ gần ẹc mà xuống đây chơi :D welcome

Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy hehe e thì lâu lâu có cái rằm thôi còn mấy ông kia ngày nào cũng quơ đó a
Hj, Anh Vinhhuy
Tụi em trong này toàn đi vợt cho Chim trong hội ăn không anh ơi, ăn không hết phơi khô cho vào bột ăn cho sung, hê hê :D
À anh có đặt châu chấu khô không bữa nào nói Ku Hà Cafe để lại cho 1kg, ke ke :cool:
Thân !
Hội trưởng chém gió cũng ác chiến hỉ :D