Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Đã có ý lâu rồi mà do bận quá khg làm dc vụ này...
AE Nha Trang mình cũng nhìu rồi nên vô đây diểm danh nhá.
Sẳn tiện mình lên cái lich giao lưu hàng tuần lúc 14h thứ 7 hàng tuần làm ly cafe giao lưu chim cò nhé. Anh em nào có chim mang chim theo khg có chim mang 1 con thôi cũng dc. hehe.
Hai địa điểm sau anh em lựa chọn và thống nhất nhé, thứ 7 này 25/8/2012 làm phát đầu tiên nhé.
*** Địa diểm 1 : Trường chim Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi.
*** Địa diểm 2 : Trường chim Việt Cường 170 Lê Hồng Phong.

AE lựa chọn và cho ý kiến nhé!!!
Bắt đầu điểm danh nè:

1. Dũng cmnhatrang 0902698689

thanks anh dũng đã gắn kết tình nghĩa anh em chơi chim ở nha trang,tiếc thật bây giờ em không có về để giao lưu với mấy anh em ở nha trang được,hẹn mấy anh em nha trang vào dịp khác nhé !!!!

matna

để xem bữa đó rảnh thì xách chim lên giao lưu với anh em
P/s: chổ Cường nghe nói chủ nhật thi hàng tuần đúng không vậy?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
hì hì em đang ở hội an anh ơi,đi giao cá cho khách hàng chắc cũng khoảng nữa tháng nữa mới về được,có gì khi nào về em alo cho anh nhe !!!!

em giao con gì mà đi HỘi An nữa tháng? tiền ăn tiền xài ở Hội An chắc bằng tiền con cá rồi đó. hehe, sẵn về mua chim về luôn nhé!!! hehe

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chào mấy AE Nha Trang mình là rể Diên khánh tham gia được không , Chúc AE Nha trang Ngày họp mặt Hoành tráng và sum tụ Chúc sức khỏe hihi

saosau

Ặc ặc dịp này không thể bõ lỡ...............................................saosau đăng ký 1 suất nhé.
Theo mình tập trung tại Nhà Văn hóa cho thoáng và rộng rãi......

hovaten

Moderator
Vote 1 phiếu cho Việt Cường ,
Lí do : chủ trường chơi được, cào cào non -múp rụp

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Việt Cường Dũng ơi, chỗ này chủ trường chơi được, sáng lên gặp em chào mào mái xinh như búp bê, khẹt khẹt.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"hum nay mấy thấy bác chiêu nói về chào mào mái hihi "

em mái này mới 17 tuổi thôi, xinh ac

pon nguyen

e đăng ký 1 xuất !!!
e nhĩ ở nhà văn hóa tốt hơn gần trung tâm, chứ ở lhphong xe cộ nhiều đi sách lồng chim nguy hiểm quá !!!

khoant

theo em nghĩ 170 lê hồng phong là hay nhất.vì chủ trương chim chơi rất nhiệt tình và luôn có chim mái kích nửa.ở đâu có mái ở đó chim chơi mới hay.

saosau

Mấy bác này thiếu mái rùi. Ở đâu có mái là ở đó tất sẽ nhiều chim ......he he he.
Quyết định chỗ nào còn phụ thuộc bác Dũng ra cái quyết định nữa là OK. chỗ nào cũng được, có mái là good rồi.