Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

saosau

chú pon làm phát khiến anh Chiêu đứng ngẩn ngơ kìa..................................

khanh79

tình hôm qua nhiều ae bận đột xuất nên thành viên đi off còn hạn chế !!!
tên ae off lần này !!! cmnhatrang (t.v. ko thể thiếu) , chào mào bổi (hot girl), sao sau , khanh79 và pon nguyen
a thì ra a ngồi gần mình là a saosau. Hôm đấy bận việc cty đột xuất nên đi trễ ko xách chim đi đc. Các bác lên lịch lại 1 cái off khác và xách theo chim đi chơi cho ae giao lưu với^^

hovaten

Moderator
2h chiều hàng tuần luôn bạn ơi,

Đem chim đi dợt với a e trên này không thôi, không khí nó ấm cúng lắm , vui ghê luôn

Chứ không bị "dè chừng" , giữ khoản cách, hay "đà" như ra trường công cộng xa lạ ....

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Mình định tập hợp từ từ off lúc 14h thứ 7 hàng tuần luôn nhé, hôm thứ 7 vừa rồi được có 5 AE.
1. cmnhatrang
2. saosau
3. Chào mào bổi
4. pon nguyen
5. khanh79

Đợt này ngoài Chiêu Chào mào bổi 3 AE còn lại có ai vào off tại SG khg nè?
Bác nào trong 3 bác còn lại hôm off vừa rồi vào off tại SG ngày 9/9 sẽ được tài trợ 1 áo chaomao.org miễn phí hehe.
Bữa đó chú hovaten khg có mặt dù có đi off ở SG cũng bị mất phần nhé hehe.

Từ tuần sao AE nào đi off nhớ mang chim theo nhé, con chim nào chơi hay nhất hội off hôm đó được tặng quà và dc vinh danh nhé!!!

matna

Tuần sau 1/9 lại bận ăn chơi cùng gia đình tại ĐÀ LẠT, tuần sau nữa 8/9 anh em ORG chắc off tại SÀI GỀNH RỒI, đợi luôn 3 tuần mới gặp được

L

linhbuudien

Guest
Cho Viet Cuong thi qua chat choi.Nha thieu nhi thi rat on ao.Con chim khong phat huy duoc.Tai Nhatrang con co Vinh thai nua ma.Tuy xa nhung con chim se tro tai het co.Truongchim Chao mao Vinh thai cam doan dep hang dau tai Viet Nam.

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu nhe bác!!!

Sửa bởi Amin:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Cho Viet Cuong thi qua chat choi.Nha thieu nhi thi rat on ao.Con chim khong phat huy duoc.Tai Nhatrang con co Vinh thai nua ma.Tuy xa nhung con chim se tro tai het co.Truongchim Chao mao Vinh thai cam doan dep hang dau tai Viet Nam.

Cám ơn bác đã góp ý, nhưng thiết nghĩ AE mình ở Nt khg có đông nên Việt Cường là gần gủi, thân mật rồi bác, ở Vĩnh Thái gần nhà em càng tốt nhưng 1 số AE ở xa quá.
Nếu sau này nhìu AE thì cần chỗ rộng sẽ tính tiếp .

hovaten

Moderator
Vĩnh Thái lệch tâm thành phố,
khó cho việc đi lại, xách lồng ...

saosau

Mình định tập hợp từ từ off lúc 14h thứ 7 hàng tuần luôn nhé, hôm thứ 7 vừa rồi được có 5 AE.
1. cmnhatrang
2. saosau
3. Chào mào bổi
4. pon nguyen
5. khanh79

Bác nào trong 3 bác còn lại hôm off vừa rồi vào off tại SG ngày 9/9 sẽ được tài trợ 1 áo chaomao.org miễn phí hehe.

Từ tuần sao AE nào đi off nhớ mang chim theo nhé, con chim nào chơi hay nhất hội off hôm đó được tặng quà và dc vinh danh nhé!!!
Cái này để xem lại nư bác Dũng ơi. Sắp xếp công việc, thuyết phục bà xã nữa nên chưa nói trước được.

hovaten

Moderator
1. cmnhatrang
2. saosau
3. Chào mào bổi
4. pon nguyen
5. khanh79
6.hovaten

hovaten em lên list thứ thứ 6 nhé ,
Sẽ mang theo 1 em " Đèo"
hy vọng chút xíu à,
Sợ chim của cmnhatrang và pon quá

saosau

Offline chiều 01/9/2012
Tình hình anh em tập chung đày đủ đúng giờ, chỉ thiếu mỗi bác Chiêu.
Hôm nay có thể lệ thi mới đối với anh em nào mang chim theo. Cuối buổi off chim nào của anh em thuộc ORG chơi tốt được đánh giá khách quan sẽ được giải thưởng là chiếc áo của ORG do bác Dũng tài trợ nhưng phải chờ đến khi bác dũng đi SG ngày 09/09 về mới có.
có mặt bao gồm: Hovaten, pon nguyen, khanh79, cmnhatrang và saosau.
Kết quả cuối cùng là em chim của chú Pon đoạt chiếc áo danh giá của ORG. Và đây là chân dung em nó.
<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/3FqPWtheuxo" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
P/s: Chú chim lồng có quả cam là của chú Pon nhà ta, còn chú chú chum lồng chạm là của khách chơi. Nhưng đến cuối giờ chiều em nó cũng về với bác hovaten.
Còn bác hovaten muốn nói gì về em nó thì để bác ấy nói sau nhé.

pon nguyen

E LỒNG CHẠM VỀ TAY A LĂNG SỚM , THÌ KẾT QUẢ SẼ KHÁC !!! (hay ko bằng hên )

khjjemkhjjem

hix em cũng ở Nhatrang cung đang nuôi chào mào ,nhà đang có 3 em mà do mới tập chơi chua biết cách chăm sóc cho chim đi chơi trường đc, hix chim chỉ biết hót thui găp chim khac ko có lăng săng hay nhá cánh , ché zj hết sợ mang đi ra đó nó im re thi măc cỡ huhu với lại thấy mấy a lơn hơn nên cũng ngại tính em thi nhat hix, nhưng rât mun tham gia cùng a/e !!!!!!!!!!!!!!!!!!! nếu đc thì cho em tham gia, em đi chơi xem chim của mấy a cũng đc khi nào có tiền mua đc con nao hay hay thi đem đi chơi dc ko?( em tên Khiêm 22 tuôi sđt 01667640381 )

pon nguyen

chào bạn !!! mình cũng 22t ak ! đam mê ko phân biệt tuổi tác . hj vọng tuấn đến bạn sẽ tham gia

khanh79

Offline chiều 01/9/2012
Tình hình anh em tập chung đày đủ đúng giờ, chỉ thiếu mỗi bác Chiêu.
Hôm nay có thể lệ thi mới đối với anh em nào mang chim theo. Cuối buổi off chim nào của anh em thuộc ORG chơi tốt được đánh giá khách quan sẽ được giải thưởng là chiếc áo của ORG do bác Dũng tài trợ nhưng phải chờ đến khi bác dũng đi SG ngày 09/09 về mới có.
có mặt bao gồm: Hovaten, pon nguyen, khanh79, cmnhatrang và saosau.
Kết quả cuối cùng là em chim của chú Pon đoạt chiếc áo danh giá của ORG. Và đây là chân dung em nó.
<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/3FqPWtheuxo" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
P/s: Chú chim lồng có quả cam là của chú Pon nhà ta, còn chú chú chum lồng chạm là của khách chơi. Nhưng đến cuối giờ chiều em nó cũng về với bác hovaten.
Còn bác hovaten muốn nói gì về em nó thì để bác ấy nói sau nhé.

1 buổi chiều rất là vui.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
em mái này mới 17 tuổi thôi, xinh ac

Tơ quá kiếm , mái lên tách đỏ đi anh Chiêu ơi cho xứng đôi nè.

Thân, black_fish9402,

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Tơ quá kiếm , mái lên tách đỏ đi anh Chiêu ơi cho xứng đôi nè.

Thân, black_fish9402,
"

17 tuổi xứng đôi black_fish9402 , ha ha
Thân.