Anh/em thấy gì qua bức hình này???

impala

Chim Thầy
Tự nhiên nhìn bức hình thấy có nhiều cảm xúc ập đến cùng lúc... Tự hỏi không biết anh/em sẽ nghĩ gì :cool:

Thân, Impala!

xclydn

cảm xúc tràn về chắc nó có nhìu kỷ niệm đối với bác, mình nghĩ là vậy@@

hvkt_87

Cái nhìn xa xăm :) , cái ảnh này đẹp bác ơi , cháu lấy về nhé bác :D

oliveken1989

có một cảm giác thật là thương cho chú chào mào, nhìn ra một không gian bao la đầy những cô gái đẹp đang bay lượn cùng những anh chào mào khác, mà giờ đây em ấy phải ở trong lồng bị bao vây bỡi những chiếc nan tre, ôi tự do đâu.... một thời oanh liệt của mình nay còn đâu

vuthiyennhi

Hình này ám chỉ chú Sỹ đã vô lồng, không còn tự do như xưa nữa. Hết đi đến mấy chổ thi chim, hết giao lưu với ae rồi. Thôi đành chấp nhận mà thôi.... kekeke

Thân!

ducpham

Nhìn hình này mà mình nhớ đến chú chim tên "4 trăm" của mình. Thời lúc mới chơi chim là hồi năm lớp 6, thích loại chim cm lắm, cố gắng dành dụm với xin thêm ba mẹ 1 ít là đủ 4 trăm mua em đó ( thời xưa đối với mình 400 là cả một vấn đề). Tuy chim này có 1 nhược điểm là bị gãy 1 bên cánh (ngay từ khi sinh ra, vì bắt chim ổ 1 ), nhưng nết nó chơi rất hay, bền, kè chim lại luôn luôn bung cánh dù có đang thay lông đi nữa. Nhưng thời đó mình rất khờ, chưa biết quý trọng những điều hạnh phúc bên cạnh, để rồi khi sơ ý để quên lồng chim ngoài trời mưa làm nó không qua khỏi thì mình mới chợt nhận ra.. đôi dòng tâm sự cùng AE ( học văn điểm luôn âm nên AE có gì bỏ qua)