Anh/em thấy gì qua bức hình này???

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Em thấy phía sau lưng của nó là bao nhiêu điều đã trải qua đ/v bản thân nó: tự do, bạn bè, chiến đấu và cuối cùng chẳng được gì nhìn cứ như la buôn tay rồi giờ đứng 1 mình đầy sự buồn tẻ.
Dù đó là gì đi nữa thì nó vẫn phải tiếp tục đứng vững và nhìn về phía trước, còn cả 1 con đường dài và sự mờ áo mà ta chẳng biết trước được. Cũng giống như con người chúng ta vậy nhỉ

Còn 1 điều nữa chỉ có thể nhìn qua những cộng nang nhỏ nhìn xa xa mà ko làm được gì đối với con ng thì ko # gì gọi là tù và lâu rồi nó cũng đành phải chấp nhận điều đó và có khi được có cơ hội nhưng cũng ko chịu ra hjhj.

Hình này em thấy đơn giản mà đầy tính trắc ẩn.

quangmai

có một cảm giác thật là thương cho chú chào mào, nhìn ra một không gian bao la đầy những cô gái đẹp đang bay lượn cùng những anh chào mào khác, mà giờ đây em ấy phải ở trong lồng bị bao vây bỡi những chiếc nan tre, ôi tự do đâu.... một thời oanh liệt của mình nay còn đâu
thích nhất câu này

linhu

Hận một nỗi ngậm ngùi trong cũi mộc
Sẽ một ngày tre mọt tớ chui ra.

huang

có j đâu, e nó đang nghĩ ko biết con bồ dạo này có đi cùng thằng bên bờ suối ko, cứ nghĩ mà não lòng

Chào Mào 36

Nhìn vào bước hình chắc chúng ta ai đã ghé qua topic này đều thấy rỏ đó là hình ảnh của một chú chim chào mào được chụp từ đằng sau lên.
Chào thân ái và quyết thắng ! :eek:

xuanhuy008

Đó là cái nhìn của "tự do" Sĩ nhỉ? Ôi! Một thời oanh liệt nay còn đâu, khi Chym đã bị nhốt vô lồng?

bad boy

nó đang nghĩ làm thế nào để ra ngoài làm 1 cái cho đỡ kos chịu đó mà.