Bẫy chào mào ở DiLinh Lâm Đồng

tiendat619

vùng cao lạnh và mưa mà chim mồi và chim bổi chịu đấu là quá tuyệt vời vời , lại còn có thu hoạch nữa không còn gì bằng

TVC

Thời gian này mà bẫy được chim già rừng là một kỳ tích. Chúc mừng bạn!
Chỗ mình thì chỉ cần ra khỏi Văn phòng dự án, đi xe máy 5ph là có thể treo lồng bẫy. Chim nhiều là vậy nhưng cả tháng trời mới bẫy được 1 em má đỏ vì vẫn đang mùa sinh sản nên chim rừng ít đấu đá.

cop con

Mình nhà ở thị trấn, và làm vườn cà phê ở Hồ Thủy Điện Đồng Nai2.cảm ơn các bạn đã quan tâm, nhưng bổi mình bẫy về nuôi chơi chứ không bán. Sr ae
Chổ này vẫn còn chim trời nhiều, năm ngoái làm đường tỉnh 725 qua khu vực thủy điện Đồng Nai 2 vẫn thấy vài bầy chim trời, ngay khu vực nhà CBCNV thủy điện nhưng nghe nói chim rất khôn, khó bẩy.
Chúc mừng đã bẩy được chim.

phamnam186

Thời gian này mà bẫy được chim già rừng là một kỳ tích. Chúc mừng bạn!
Chỗ mình thì chỉ cần ra khỏi Văn phòng dự án, đi xe máy 5ph là có thể treo lồng bẫy. Chim nhiều là vậy nhưng cả tháng trời mới bẫy được 1 em má đỏ vì vẫn đang mùa sinh sản nên chim rừng ít đấu đá.
đúng rồi bác ơi chim khôn lắm e 3 , 4 ngày là bình thường

phamnam186

Chổ này vẫn còn chim trời nhiều, năm ngoái làm đường tỉnh 725 qua khu vực thủy điện Đồng Nai 2 vẫn thấy vài bầy chim trời, ngay khu vực nhà CBCNV thủy điện nhưng nghe nói chim rất khôn, khó bẩy.
năm ngoái thôi bác ak năm nay thấy chim nhưng toàn chim cụ khó ăn lắm. Má trắng thì mới tập ăn đã sa lưới hoặc dính bẫy dính keo.thời buổi người khôn của khó mà bác

quangvinh89

rất thích xem kí sự bẫy chim của các bác. Mấy năm rồi ko đi bẫy cũng thèm :D

noucamp98960

Bẫy cm thật thú vị. Theo đuổi lâu dài 1 em bẫy dc chắc sướng lắm.