Ban nick cảnh cáo thành viên vi phạm

chaomao.org

Cảnh cáo thành viên Nokiatau!

Thay mặt BQT diễn đàn chaomao.org gửi lời nhắc nhở, cảnh cáo đến thành viên Nokiatau vì lí do thảo luận trên diễn đàn không sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt theo bảng mã Unicode mặc dù rất nhiều thành viên BQT đã nhắc nhở! Đây là vấn đề vi phạm Nội qui chung của diễn đàn và mang tính chất thiếu tôn trọng người đọc. Đề nghị thành viên trên khắc phục và hợp tác với BQT để chúng ta cùng xây dựng 1 sân chơi tốt đẹp.

Thay mặt BQT,

chaomao.org

chaomao.org

Thay mặt BQT chaomao.org quyết định ban nick cảnh cáo đối với thành viên Nokiatau vì lí do liên tục post bài không dấu, spam bài viết cùng 1 nội dung trong nhiều topic khác nhau mặt dù đã được BQT nhắc nhở nhiều lần!
Kỷ luật: Ban nick 3 ngày

Hôm nay, 01:07 PM
Chủ đề: Nhìn lại các con chim tại hội thi chim chào mào nha trang mở rộng lần I.

bởi Nokiatau
Sàng nay tai noi döt chim Lam Sön ... Chú chim giài ba choi quá tê. ...Bi môt em má trãng môt múa ché ... Ngóc dâu ko nõi các huynh õi..

Hôm nay, 09:28 AM
Chủ đề: Hội thi chim chào mào nha trang mở rộng lần thứ I.
bởi Nokiatau
Sáng nay täi Lam Sön chú chim giái ba chøi tê quá .Bi em má trång 1 mua ché ngóc dâu ko nõi các huynh oi...

Hôm nay, 09:09 AM
Chủ đề: Nhìn lại các con chim tại hội thi chim chào mào nha trang mở rộng lần I.
bởi Nokiatau
Sàng nay tai noi döt chim Lam Sön ... Chú chim giài ba choi quá tê. ...Bi môt em má trãng ché ... Ngóc dâu ko nõi các huynh õi...

Hôm qua, 09:14 PM
bởi Nokiatau
Ngu doan là di dang chim quí ...Mình nói là chim bi khuyêt tât mà

01-02-2012, 10:31 AM
bởi Nokiatau
Nội dung bị xóa do BQT đã liên tục nhắc nhở nhưng tác giả vẫn sử dụng tiếng Việt không dấu!

01-02-2012, 10:22 AM
bởi Nokiatau
Noi nhu ban co nghia la dui que sut me gi cung duoc . Miên la choi hay la duoc chu gi. Nêu vây thi chi dung o noi dot chim thôi. Con dây la cuôc thi ma.Môt chu chao mao dat giai la phai hoan thiên vê...

31-01-2012, 09:41 PM
bởi Nokiatau
Dây goi la môt buôi dot chim cao câp thi dung hon. Môt buôi dot dê xem chu chim nao choi co do bên thi dung hon. Ko phai la cuoc thi. Gia su sang nam ai do dem toi 1 chu chim bi que chan dui 1 mat ma...

thaphuongkhach

Administrator
Ban nick vĩnh viễn thành viên vi phạm Nội qui diễn đàn

Thay mặt BQT, thaphuongkhach quyết định ban nickname: nhochchimcanhvn.com
Lí do: chèn website khác vào nick với mục đích quảng bá
Hình thức kỷ luật: ban nick vĩnh viễn
Trân trọng,
thaphuongkhach

thaphuongkhach

Administrator
Thay mặt BQT, thaphuongkhach quyết định ban nickname: manu.com
Lí do: chèn website khác vào nick với mục đích quảng bá
Hình thức kỷ luật: ban nick vĩnh viễn
Trân trọng,
thaphuongkhach

VipClub

Vua Chào Mào
Cảnh cáo Tuanchaomao !

Hôm nay trước tiên tôi nói đến bạn Tuanchaomao.
trước tiên bạn phải tôn trọng diển đàng ORG đã tạo ra sân chơi cho tất cả mọi anh em đam mê chào mào !
nếu bạn cảm thấy những gì làm bạn phật lòng thì bạn nói thẳng với BQT!
trích từ một diển đàng khác!
[Hôm nay 06:34 PM] tuanchaomao: May thag org chet tiet
[Hôm nay 06:33 PM] tuanchaomao: Kho than
[Hôm nay 06:14 PM] tuanchaomao: Hihi

khi tôi đã trích ra như vậy thì bạn biết chính bạn đã làm gì !
nay tôi band nick cảnh cáo 3 ngày! mong bạn suy sét và ngẩm !
Thân ái !
VipClub

Bổ sung:

VipClub còn nhẹ tay, tuy nhiên với những hành động khiêu khích và chửi như thế ko xứng đáng để tiếp tục trao đổi và giao lưu tại chaomao.org. Ban vĩnh viễn nick, ip, email đăng ký.
Chúc vui,
Leodevincy

Sửa bởi Amin:

thangdc87

Em đồng ý với ý kiến của bác VipClub.Ông tuanchaomao này lúc nào cũng ra vẻ ta đây cái gì củng biết ỵ topic nào củng thấy ông cả mà ăn nói chả ra làm sao cả. xloi dây là ý kiến trân thành.

theo em thì những thành viên như thế nên band nick vĩnh viễn luôn đi anh tuấn,trên đây chủ yếu là anh em sống vì tình cảm không thù oán hay châm biếm gì nhau,chúc diễn đàn ngày 1 lớn mạnh !!!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
dạo này mình cũng thấy sự xuất hiện của bác tuanchaomao làm cho 4rum ồn ào hơn! Bạn ấy bình luận câu nào câu nấy như cho mình là biết cả ấy! Nc cũng chẳn đoàn hoàng gì cả! :<

H

HoaiNydc

Guest
tôi chưa. ai bảo nói bậy chi. bị band 3 ngày rùi con mô nửa.

Tiennewland

Tiên học lễ - hậu học văn Đã tham gia trên Diễn đàn org tức là như anh em trên một mái nhà, qua đó ta cũng có thể đánh giá và biết được đó là một con người ngoài đời thực không đáng tin cậy, ít bạn bè và không được tôn trọng !

ChaoMao_NA

Thành phần vô văn hóa BQT ban nik luôn đi. mà nghĩ sao có cái loại người như vậy được nhỉ

cái vấn đề này anh em cứ để BQT xử lí .tránh những lời nói quá đà nhé .
thân !
p/s : gạch đá nhẹ nhàng thôi ,để ng ta còn có đường về ,
cải tà quy chính mừ .

hatelove

cái vấn đề này anh em cứ để BQT xử lí .tránh những lời nói quá đà nhé .
thân !
p/s : gạch đá nhẹ nhàng thôi ,để ng ta còn có đường về ,
cải tà quy chính mừ .
Lấy nhu thắng cương. Cách này e đồng ý với a. Ban nick ko phải là cách tốt. Vì có thể tạo nick khác. Làm sao để người ta thấy cái sai của mìng mà sửa đó mới là cách hay.

Leodevincy

Chào mào Việt
Lấy nhu thắng cương. Cách này e đồng ý với a. Ban nick ko phải là cách tốt. Vì có thể tạo nick khác. Làm sao để người ta thấy cái sai của mìng mà sửa đó mới là cách hay.
Chào Hatelove,

Dĩ nhiên treo nick không phải là cách hay, nhưng nó là cách tốt nhất để những ai sai phạm nhận thấy rằng những việc họ làm là không thể chấp nhận. Ở một chừng mực nào đó, BQT là người chịu trách nhiệm và ra quyết định cuối cùng. Do đó mong anh/em khi tham gia diễn đàn hãy xác định rõ mục đích của mình và không nên có thái độ xem thường những thành viên khác và có những hành động đúng mực hơn.

Thân ái,
Leodevincy