Ban nick cảnh cáo thành viên vi phạm

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chào các bạn!

Sau vấp ngã chúng ta sẽ trưởng thành và vươn lên, quan trọng là tôn trọng lẫn nhau. Tôn trọng người khác chính là tôn trọng bản thân mình. Ban nick tạm thời là nhắc nhở, giúp mình nhận ra điều hay, đối với mình nó như là phần thưởng để ta xem lại chính mình để phù hợp hơn với cộng đồng. Ngoài ra, bài học của người khác cũng là kinh nghiệm cho mình để mình tránh bị mắc phải. Chúc các bạn luôn vui vẻ và đóng góp xây dựng dể chaomao.org phát triển bền vững và lành mạnh.

Thân ái!

pepsi47

Moderator
Trên đời này ghét nhất là mấy thắng đâm sau lưng band luôn đi mod

VipClub

Vua Chào Mào
Ban nick cảnh cáo xeko

Trong thời gian qua. Bạn Xeko vào 4rum cũng lâu, hoạt động viết bài từ khi bắt đầu cho đến bây giờ, gần 30 bài viết. Nhưng viết toàn không dấu, cho dù anh em BQT đã nhắc nhở nhiều lần mà ko thay đổi. Nay tôi quyết định ban nick cảnh cáo 3 ngày, nếu còn tái phạm chúng tôi sẽ ban nick vĩnh viễn. Mong bạn hợp tác vui vẻ cùng BQT ORG và tôn trọng người xem bài!

xeko

bacs mod oi ko phai e co tinh ko viet tieng viet,bac tro giup e voi e viet commet bai thi ko the viet duoc dau,con viet tieu de thi lai viet duoc dau bac co the giup e voi dc ko?

Leodevincy

Chào mào Việt
bacs mod oi ko phai e co tinh ko viet tieng viet,bac tro giup e voi e viet commet bai thi ko the viet duoc dau,con viet tieu de thi lai viet duoc dau bac co the giup e voi dc ko?
Dưới mỗi chỗ nhập nội dung đều có hỗ trợ bộ gõ, bạn có thể chọn kiểu gõ vni, telex, ... Để gõ tiếng Việt.

Chúc thành công!

vukienvp

Theo mình thì BQT nên ban nick vĩnh viễn đi vì anh em ORG trên cả nước có nhiều anh em chưa một lần gặp mặt nhưng vân tôn trọng nhau, cùng chia sẻ kinh nghiệm với niềm đam mê. Nhưng bạn này ko tôn trọng mọi người thì anh em mình đâu cần kết bạn với con người này.
Chúc mọi người một Giáng Sinh vui vẻ-ấm áp-tràn ngập niềm vui.
Thân ái.

tham gia bất kỳ 1 sân chơi nào cũng cần tôn trọng luật đề ra thui....đó là tôn trọng chính bản thân cá nhân mình !

anhnguyen84

Theo E phải loại trừ ngay. Chúng Ta là người lớn chứ không phải trẻ con thích nói gì cũng được nói. Mong rằng AE đoàn kết nhau hơn để phát triển mạnh phong trào hơn nữa :eek: :)

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Thông báo ban nick chào mào 7 ngày vì commet xúc phạm thành viên diễn đàn trên diện rộng
Bạn chào mào thân mến, đây là diễn đàn đàn cho ae thành viên giao lưu, học hỏi và chia sẻ. Những dòng commet của bạn dưới đây đã xúc phạm đến rất nhiều ae thành viên diễn đàn
Nay thay mặt BQT quyết định ban nick bạn 7 ngày, mong rằng bạn suy nghĩ kỹ trước khi gửi bài
Trích dẫn bài viết:

bọn dã man nhất là bọn nuôi Chào Mào, chúng đang ở yên thiên nhiên đem bẫy về. rồi đang yên ấm gia đình thì bắt con bố làm li tán.thớt nói từ bức xúc mà k biết ngượng mồm nghĩ tới mình, bản thân em còn thấy em ngượng mồm là đằng khác

Sao bạn nang lời vậy bạn nếu bạn thấy những anh em nuôi chào mào dã man sao bạn còn tham gia diễn đàn làm gì?vả lại ban cũng đã tham gia diễn đàn này còn gì?Mình thấy bạn cũng tham gia viết bài đấy chứ!Và anh em nuôi chim chứ không giết chim như clip ở trên.thân.Và xin lỗi bạn nhé bạn bao nhiêu tuổi mà bạn kêu mọi người là bọn này bọn nọ lịch sự lên bạn nhé đừng vơ đũa cả nắm.Hãy uốn lưỡi trước khi nói và hãy suy nghĩ trước khi viết 1 vấn đề gì ha lớn lên đi đừng là đứa trẻ bạn nhé.

Gió ở đâu mát quÁ ta.

Nếu như bạn biết nói lời đó thì đừng pós bài 4room bỏ luôn tên nic cm mào đi.
Và xin làm ơn
Lướt Nhẹ Cho Nước Nó Trong

bác nói vậy nghe sao được , những anh em ntreen diễn đàn này là chơi chim ,nuôi nâng nó như một đưa con tinh thần đó bạn. Còn ác thiện thì tâm của mỗi người .
C:\Users\Admin\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image002.gif

Bạn nói như vậy vô tình xúc phạm tất cả mọi người trong diển đàn này rồi, vì mọi người trong đây đều yêu chào mào.
Chim trời cá nước mình không nên bắt nuôi? thật ra ở đây mọi người yêu mến mới nuôi chứ không ai không yêu chào mào mà lại nuôi một chú chào mào cả bạn ah, mà nuôi xuất phát từ tình yêu thì mình nghĩ không có gì đáng chê trách cả. bạn viết được bài này chứng tỏ bạn là người biết suy nghĩ nên mình nghỉ bạn nên có lời xin lổi hay phân bài với mọi người.
Còn bạn tham gia diển đàn chỉ với mục đích chi trích mọi người thì mình không welcome, bạn nên tìm một diển đàn khác.

mod đâu ui.gây mất đoàn kết nội bộ trầm trọng.bạn này nên ý thức lời nói xíu.người lớn không mà ăn nói thế sao được

Xem thêm tại ĐÂY

vanxuanhoa

Lấy nhu thắng cương. Cách này e đồng ý với a. Ban nick ko phải là cách tốt. Vì có thể tạo nick khác. Làm sao để người ta thấy cái sai của mìng mà sửa đó mới là cách hay.
nói thật sự nếu họ ko có ý định sẳn thì họ sẻ ko làm thế dâu ,diển dàn là để a e nói chuyện giải sầu sau 1 ngày công việc vất vả hay để trao đổi kinh ngiệm thôi, củng có nhiều người vào ORG mà ko biết nội quy như thế nào đấy chứ ,các a mod quản lí xem xét trường hợp nào cần xử lí trực tiếp thì xử lí cái nào cận nhắc nhở để a e ko đá xoáy nhau gây mất đoàn kết ,chúc ORG đoàn kết và ngày càng phát triển .chúc các a quản lí diển dàn sức khỏe dồi dào để làm tốt công việc a e đả trao cho , hi

thanhhieu11

e cảm thấy những thành viên nay không phải đam mê mà muốn phá vỡ diễn đàn làm lục đục nội bộ lẫn nhau band nick là vừa

luongdd

Chào Mào Danh Dự
THÔNG BÁO!!!!
Banne nick có thời hạn đối với thành viên chuadatten vì liên tục viết bài không dấu
Thời hạn banne nick 30 ngày
Một số bài viết của thành viên
chuadatten
Minh thay Thanh Tuu to chuc la khong tot vi nam ngoai Minh co di xem va nghe Ban giam khao trao doi voi nhau cho 1 Chu chim vao Top 10 vi thay Chu chim mat may Giang Ho qua. Minh nghe duoc phai sau hau truong.
Anh cho xin địa chi so DT noi lam Long va gia vao DT: 0916810901. Cam on Anh.
E thay góp vay la dung ma. Giai thuong cung nen neu ro hon và giải khuyên khích nhu chaomaoninhhoa góp la hoan toan hop ly.
Chuadatten - Nha Trang.
Chúc hoi thi thanh cong tốt đep. Chắc hom do minh đuợc ve nha trang roi.

Thay Anh hay o tren diên dan nay và anh CMnhatrang nhung chua bao gio đuợc thinh giao. Hy vong se đuợc gặp các...
Ban dang tin ma ko co thong tin day du nhu: Dia chi, thoi gian cu the sao Ae biet dc.
Hoi thi qua hoanh trang. chuc hoi thi, cong tac to chuc thanh cong Vang doi.
Than chao toan the anh e dien dan Chaomao.org.
Em muon hoi AE nao co kinh nghiệm van chuyen chim vao SG bang phuong tien gi An toan va dam bao uy tin xin chi giao cho voi nhe! Cho e xin thống tin...