Cà phê một góc Huế

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Xem clip naỳ xong sao mà nhớ Huế quá, những khung cảnh thân quen lại hiện về. Nhìn tô cơm hến, ly cà phê mà thèm hương vị Huế.
Qua đây cũng xin chúc mừng cho phong trào chơi chim chào mào tại Huế khi được VTV quảng bá trong phóng sự. Cà phê Hậu trong clip đúng là điạ chỉ uy tín trong giới chơi chim 3 miền, và đó cũng là nơi tiếp đón anh em chơi chim chào mào các vùng miền ghé qua mỗi khi có dịp giao lưu tại Huế. Nhân tiện cũng xin chúc mừng Chú Khánh, chaomaohue. rất oách khi có dịp lên tivi nhe.
Thân chào, tinatino

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Yêu giọng con gái Huế quá. Các bác có em gái Huế nào không giới thiệu cho em với em làm rể sứ Huế liền đây ack ack.

thaphuongkhach

Administrator
Xem clip naỳ xong sao mà nhớ Huế quá, những khung cảnh thân quen lại hiện về. Nhìn tô cơm hến, ly cà phê mà thèm hương vị Huế.
Qua đây cũng xin chúc mừng cho phong trào chơi chim chào mào tại Huế khi được VTV quảng bá trong phóng sự. Cà phê Hậu trong clip đúng là điạ chỉ uy tín trong giới chơi chim 3 miền, và đó cũng là nơi tiếp đón anh em chơi chim chào mào các vùng miền ghé qua mỗi khi có dịp giao lưu tại Huế. Nhân tiện cũng xin chúc mừng Chú Khánh, chaomaohue. rất oách khi có dịp lên tivi nhe.
Thân chào, tinatino

Híc, xem xong clip, nghe cái giọng Huế... tui cũng nhớ Huế luôn... mai về thăm Huế nghe!

Tom

Yêu giọng con gái Huế quá. Các bác có em gái Huế nào không giới thiệu cho em với em làm rể sứ Huế liền đây ack ack.
Chú Tuấn ra Huế đi Anh lo vụ này giúp chú. Em gái Anh thì lấy chồng rồi nhưng Anh có mấy cô em gái Huế chính gốc dễ thương lắm nè. Có làm rể Huế không em?

tuannokia789

chim ở huế hay giọng nói cũng mượt mà dễ thương ghê.khi nào rảnh bác nào vào huế cho em đi cùng với nhé.em ở hà nội

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chú Tuấn ra Huế đi Anh lo vụ này giúp chú. Em gái Anh thì lấy chồng rồi nhưng Anh có mấy cô em gái Huế chính gốc dễ thương lắm nè. Có làm rể Huế không em?

Hay lắm ok bác, có trong list bạn bè facebook không. Em qua face liền đây.

VipClub

Vua Chào Mào
Nghe nghe quán cafe Hậu đây mà.. ôi bác Khánh lên tivi kìa ...
Xin chúc anh em dân đất huế luôn luôn phát triển và đẩy mạnh con chào mào lên cao !

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
All,

Topic nói vẻ đẹp của cafe Huế, đề nghị ACE không lạc đề và những ý kiến phản cảm. Cảm ơn.

tri_okthau