Các bác ngó nghiêng giúp em xem con yếm đậm này có tương lai không

coem_05

Nếu mình nhìn không lầm thì chủ thớt kẹp cuối tiêu thì phải, chim ăn vậy hỏng lông đó bro. Còn nếu ko phải thì thôi, thân.

lồngchim

ui cha ơi tội nghiệp e nó ở bẩn quá,cây cầu cũng thấy khó di chuyển

thân

SơnVân_Tn1

Em cảm ơn lời nhận xét của các bác . Thực ra em đưa giá tiền lên không phải để mua hay bán gì cả .Tại em không biết quy định của diễn đàn là ko đc đưa giá cả lên .Có thể giá cả là một phần .Cao với người không thích nhưng lại thấp với người thích .Nên em quyết định bắt về chăm thử xem thế nào .Cảm ơn các bác rất nhiều

mecm

cảm ơn lời khen của bác ạ .Em cũng đang đặt hy vọng vào nó .Chả biết sau này có chơi được ko nữa .
mình chăm e nó tốt sẽ k phụ công mình dâu bác,e cũng nuôi mấy con chim suy lên mà nó bít điều lắm bác

2 bác tìm đâu con 2 mùa bẩy đấu giá 1 củ dc như con đó yếm sâu dài đòn 2 bác inbox tôi mua hết
còn đừng có làm anh hùng bàn fim mà nhìn nhận lung tung như thế.mổi người có cách nhìn nhận khác nhau mong 2 bác mới vô 4room đừng cmt lung tung
Hạ lửa :mad: đi pác Bảo ơi , mới vô 2 pác ấy còn lạ nước lạ cái . :)

SơnVân_Tn1

mình chăm e nó tốt sẽ k phụ công mình dâu bác,e cũng nuôi mấy con chim suy lên mà nó bít điều lắm bác
Em thấy cũng hay hay .Một phần vì em vẫn đang là sv nên chưa thể dư dả để mua một con thật tốt .Mà mua về em cũng sợ ko chăm được như ngta chăm .Nên em cũng muốn thử nuôi mấy con này .Tích lũy dần thêm kinh nghiệm nữa

mecm

Em thấy cũng hay hay .Một phần vì em vẫn đang là sv nên chưa thể dư dả để mua một con thật tốt .Mà mua về em cũng sợ ko chăm được như ngta chăm .Nên em cũng muốn thử nuôi mấy con này .Tích lũy dần thêm kinh nghiệm nữa
vậy thì quất e nó về đi bác,ồi từ từ thưởng thức