Có ai dùng cám chào mào Hiển Bảo Khánh chưa cho mình xin ý kiến vs

DucNguyen1306

Giờ trên thị trường nhiều loại cám cho chào mào quá, không biết dùng loại nào. Mình thấy cám Hiển nhiều người đã dùng và có kết quả tốt nên mình muốn xin ý kiến ae trên diễn đàn về loại cám này. Thanks anh em trước nhé

THACHLUUMOC

trên thị trường hiện giờ có rất nhiều loại cám chim cho chào mào, còn cám anh hiển bảo khánh thì mình cũng không được nghe tên lày nhiều trong làng chào mào cho lắm hayminhf chưa được biết đến vì mình chưa được giao lưu cùng anh hiển còn việc dùng loại cám nào cho phù hợp thì ban lên thử mấy loại xem.chim của bạn ăn loại lào nhiều thì lên dùng loại cám đó .
chúc bạn có ràn chim hay trong gia đình.

tan1

nếu bạn đã nghe tiếng thì sao không thử dùng, hay nhất đổi cám là mùa thay lông nầy, mình khi trước xài công minh nhưng hiện nay đang xài qua hiển bảo khánh, bản thân anh hiển là kts có lòng đam mê nên cám rất khoa học, chứ không vì lợi nhuận.

plzkissme

nếu bạn đã nghe tiếng thì sao không thử dùng, hay nhất đổi cám là mùa thay lông nầy, mình khi trước xài công minh nhưng hiện nay đang xài qua hiển bảo khánh, bản thân anh hiển là kts có lòng đam mê nên cám rất khoa học, chứ không vì lợi nhuận.
cám này mua ở đâu bạn?

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Vừa rồi mình có đi Nha Trang được chương giới thiệu cám HBK ( hiển bảo khánh ) về dùng thử cám HBK 2 cho 2 em CM bổi khoảng một mùa lông sau 1 tuần kết quả ngoài sức mong đợi em nó chơi mạnh và bền,riêng con Bình Điền do Nam kiệt tuyển ché liên tục 6 ,7 phát liền riêng em chim quảng chiều nay sô lô một mình cũng ché 3 phát liền nói chung cám thì rất ok nhưng nhược điểm chơi xong em nó xù lông một cục nhìn thấy mà thương vài lời chia sẻ cùng AE
Thân
view
[/URL][/IMG]

chaomao_tn

Yes loại này giang hồ đang đồn đại số má nhất đấy chim có lửa chào mào trên một năm lồng phải sút em số 2 ở nhà mình có mấy con cùi bắp quá không nỡ cho dùng thử nhưng tiêu biểu có em khuyên chơi vớ vẩn từ lúc mình cho nạp loại này vào 7 ngày làm cái giải nhì mới ghê chứ mặc dù là chưa biết cái giàn nó như thế nào :D:D

Pleikupho

nếu cám mà ăn chim căng quá cũng lo.hic. ko biết có thuốc lắc hay đá ko mà chim vo81 vẫn ăn 1 tuần làm 1 giải nhỉ.hihi

chaomao_tn

nếu cám mà ăn chim căng quá cũng lo.hic. ko biết có thuốc lắc hay đá ko mà chim vo81 vẫn ăn 1 tuần làm 1 giải nhỉ.hihi
Không cám này lên rất từ từ không dấu hiệu kich thích cực độ giờ hạ xuống số ko vẫn bình thường,căn bản mình có chơi khuyên đâu đi làm qua thấy có thông báo thi khuyên nên về quê xách chộm của ông "Rà" cho thi thố ai ngờ :p:p chắc em nó cũng có tố chất chuyện xòe hết bản thi đấu ngáo ngơ kiểu chưa bao giờ gia giàn phang rất ngây thơ cạnh em giải nhất 4 năm lồng mà điếc không sợ súng chẳng bù cho mấy em chào mào chăm chút sạch sẽ phơi phóng cẩn thận chỉ mang tủi hổ cho chủ kè lồng thì toàn lè lưỡi hót ngáo ngơ xem clip mấy anh em org mà chỉ muốn sút cho nó phát hjhj

DucNguyen1306

Vừa rồi mình có đi Nha Trang được chương giới thiệu cám HBK ( hiển bảo khánh ) về dùng thử cám HBK 2 cho 2 em CM bổi khoảng một mùa lông sau 1 tuần kết quả ngoài sức mong đợi em nó chơi mạnh và bền,riêng con Bình Điền do Nam kiệt tuyển ché liên tục 6 ,7 phát liền riêng em chim quảng chiều nay sô lô một mình cũng ché 3 phát liền nói chung cám thì rất ok nhưng nhược điểm chơi xong em nó xù lông một cục nhìn thấy mà thương vài lời chia sẻ cùng AE
Thân
view
[/URL][/IMG]

Mình cũng đã thử đổi cám và chim cũng thay lông luôn, kết quả chim sung hơn trc nhưng ko căng luôn mà căng từ từ mất khoảng 1 tuần đúng như lời quảng cáo. Chim nhà mình được hơn 1 năm dùng cám HBK số 1 xong lông sẽ check thử cám số 2

kinhdoanh8984

Bác nào dùng cám CM anh hiển rồi cho thêm cảm nhận đi, mình đang định đổi cám và phân vân quá.

tan1

cám cực tốt, đã thí nghiệm cho 5 em nhà, xưa xài cong minh, nhưng giờ chuyển hẳn sang hbk, thân!

hvkt_87

:D , theo như mình thấy thì cám HBK hiện đang rất nổi , mà hình như là cũng mới gần đây thui :( , chứ trước khoảng 1 năm mình cũng chưa nghe thấy bao giờ. Chưa dùng thử nhưng theo mình tiên đoán thì giai đoạn đầu mới nổi này thì các bác cứ sài đi , vài 3 năm nữa thì mới biết rõ được :D
Tốt nhất là sài quen loại nào thì cứ thế mà dùng thôi , miễn không quá nóng , quan trọng là mồi tươi với chế độ là chính :D

vuthiyennhi

Sao mình thấy cám này ở Gò Vấp không ai bán hết vậy ta, tìm mua về cho chim ăn thử coi có tiến triển gì không chứ nó cứ cùi cùi hoài chán quá.

Pleikupho

cám hiển BK thì ae chơi khuyên rất thích dùng còn chào mào thì mình ko biết. mình cũng mới chơi khuyên gần đây. chim mộc đở dc 6 tháng lồng chưa rớt lông trong lồng gần nào, cho ăn cám loại 30k 1 tuần sau thấy chim líu rất ác.hehehe. bây giờ hạ cám đang rớt lông

DucNguyen1306

mình mới chơi chim đc 4 tháng cũng là lúc có loại cám này trên thị trường nên chắc dùng loai này cho chim luôn :)