Có nên gắng sức mua không các bác???

Cachuabi

tình hình là như thế naỳ, hnay đi đòi nợ thì vô tình nhìn thấy e chào mào yếm khit. khit hoàn toàn nha các bác, mà nó nói là người ta trả nó 1 triệu nó chưa bán.hix các bác nghĩ sao giờ.nếu mua thi khoảng bao nhiêu la vừa. hix e nhin thấy là đã toát mồ hôi rồi, thèm quá.hix."bổi 3 tháng ùi "

Cachuabi

mình có lọ xeton đây rồi bạn. mua là thử liền. nhưng hok biết giá sao mà mua.hix

ThanhTung

Thì bác cứ nói giá chừng nào đó,nếu mua thì phải cho thử sợ hàng đểu thôi

NBQ

Đã là chủ nợ thì ngại gì bạn nếu hàng thật thích thì nhích thui, ko lại tiết.

Cachuabi

Đã là chủ nợ thì ngại gì bạn nếu hàng thật thích thì nhích thui, ko lại tiết.
tiền thì chưa đòi được bác ah, chim lại hok phải của nó mới đau chứ.

Thì bác cứ nói giá chừng nào đó,nếu mua thì phải cho thử sợ hàng đểu thôi
E cũng đang tính thui hok chơi hàng độc nữa, chẳng may thì đói dài hạn.hix
thak các bác nhiu.

chicken1102

H kiếm e nào tố chất đi bạn,đẹp thì vui,mà hót chán,nuôi báo cô cũng nản ,mà hên xui nữa,yếm khít co gì là hay.lạ thôi mà.

chao mao beo

mua đi bảo nó 1100k,1200k,là nó bán liền tay ak.nếu bạn thử cho nó hót sổ bọng mà hay thi nó ko bán lại khổ hihihi.bạn cứ xem như thử vận may xem sao ,minh cũng thường mua chim như vậy đó.thích là mua liền suy nghĩ lâu người ta mua mất.hihihi.

Cachuabi

cảm ơn các bác đã quan tâm, nhưng thật sự không biết làm sao để biết thật giả. nghĩ đi nghĩ lại chẳng thà thêm ít nữa kiếm 1 e về chém gió với ae có khi lại thấy niềm vui, chứ mua nó về lại vừa sợ vừa lo, sợ giả + người ta nuôi hộ nữa thì chêt. bác nào có chú nào chém gió được lâu lâu giới thiệu mình với. nuôi 1 dàn bổi 5 con chưa thấy niềm vui các bác ah.

chao mao beo

cảm ơn các bác đã quan tâm, nhưng thật sự không biết làm sao để biết thật giả. nghĩ đi nghĩ lại chẳng thà thêm ít nữa kiếm 1 e về chém gió với ae có khi lại thấy niềm vui, chứ mua nó về lại vừa sợ vừa lo, sợ giả + người ta nuôi hộ nữa thì chêt. bác nào có chú nào chém gió được lâu lâu giới thiệu mình với. nuôi 1 dàn bổi 5 con chưa thấy niềm vui các bác ah.
chú ở đâu,nếu ở sài gòn thì qua mình,mình ở quận 12 ,qua đây cho chú tha hồ mà lựa.chim thi ,chim cafe,chim bẫy.đủ loại đủ kiểu lun hihihi.giá cả thương lương sau..

Cachuabi

hjx, mình ở kontum. mình chỉ cần chim cafe với ae thui. nếu được bác cho e cái clip dấu giàn nếu giá hợp lý với túi $ thì mình giao lưu. tại chưa có kinh nghiệm nên nhờ ae trên đ coi giup.hix.

chao mao beo

kotum ghe nói nhiều chim hay lắm mà.mình thì không rành việc mua bán hoặc trao đổi chim đi xa.mình tưởng bạn ở trong này thì qua nhà mình ae giao lưu làm quen chơi hihihi.Nếu bạn ở kotum thì đành chờ ae nào trên diễn đàn mà ở gần đó giúp đở bạn vậy hihihi.(THÂN)

Cachuabi

chim hay thì nhiều lắm bác ah. nhưng hok quen ai nên cũng chắng biết phải chọn thế nào. nên đành nuôi bổi thí nghiệm nè bác.

TVC

Theo TVC thì:
Nếu là chim bẫy đấu -> bắt ngay.
Nếu chim lồng tập thể -> Chờ nghe giọng thế nào, ok thì bắt.
P/s: Bạn mua chim tại nhà, mình nghĩ họ ko dám lừa nhuộm chim để bán đâu - chiêu này chỉ là mấy người bán dạo mới dùng.

Cachuabi

Mình cung chẳng biết là bắt theo kiểu gì. chỉ biết là họ nuôi mấy tháng ui.

cocghe

thật giả ko quan trọng miễn sao e nó ra bọng tốt là múc

crystalcandy

Alo alo, nếu bạn thích chim quý hiếm, 1 triệu nó bán đó. Nó giả vờ nói 1tr ko bán. Nhưng coi chừng chim mái kaka.

Jack Dam

theo mình thì yếm khít hay không không quan trọng miễn chim chơi tốt, khả năng nhộm thì ít, nó mới chỉ 3 tháng lồng không rõ nguồn gốc, chưa biết đấu đá thế nào khi mua bạn nên cân nhắc kỹ. vì bản lĩnh của con chim là ngoài trường đấu chứ không phải là yếm khít