Có nên gắng sức mua không các bác???

datminh1982

Nuôi mốt đàn bổi cũng phải cố kiếm một em thuân ma chơi chú . ím khít mà bóng bộ là quất =Cachuabi;263559]cảm ơn các bác đã quan tâm, nhưng thật sự không biết làm sao để biết thật giả. nghĩ đi nghĩ lại chẳng thà thêm ít nữa kiếm 1 e về chém gió với ae có khi lại thấy niềm vui, chứ mua nó về lại vừa sợ vừa lo, sợ giả + người ta nuôi hộ nữa thì chêt. bác nào có chú nào chém gió được lâu lâu giới thiệu mình với. nuôi 1 dàn bổi 5 con chưa thấy niềm vui các bác ah.[/QUOTE]

anhvu15394

bác qua e đi 331 tân kì tân quý cho bác lựa thuộc có bổi có tiệm chim
Bổi e về bác chăm chưa tới 1 tuần là sổ bọng dọng lớn

Cachuabi

được sự qtam của các bác là vui rồi, mình kêu ông a bắt, ông bảo chơi hên xui thui. mình cũng chịu, thật giả lẫn lộn, nghe mấy người gần đó bảo yếm nó chỉ gần khít thui, chắc có nhuộm rồi cấc bác.

chao mao beo

được sự qtam của các bác là vui rồi, mình kêu ông a bắt, ông bảo chơi hên xui thui. mình cũng chịu, thật giả lẫn lộn, nghe mấy người gần đó bảo yếm nó chỉ gần khít thui, chắc có nhuộm rồi cấc bác.
Vẩn chưa mua được à.khổ thật hihihi sao lại không dứt khoác dứt em nó đi.người bán là ai nếu lạ thì khi mua thòng lại nó 1 câu,nếu con chim này mà không phải đồ chính hãng thì chú mày sẽ tái chính với anh đó nhé hihi.còn nếu người quen thì 1 triệu mua được 1 con người rồi quá rẽ sợ gì không thử.tự tin dứt điểm đi sẽ có bàn thắng đẹp...(THÂN)