Có phải là hàng nhuộm không các bác ?

vietthangek

Trưởng bản mang ra cho em, đòi đổi chiếc xe máy. Em bảo con xe em đang đi có được không, trưởng bản đòi con AB. Em khiếp quá lôi điện thoại ra để còn có hình ảnh mà hỏi thăm.

linhu

Nhìn hàng xịn đấy, bụng trắng bóc như tuyết, yếm chuyển màu cafe, quá đẹp

TVC

Đẹp, nhưng ko có giá trị tới đó đâu bạn ơi. Em này chỉ bông trên mình thôi, đầu, mí, mỏ, chân đều bình thường mà. Ông đó đòi hơi bị cao đó (theo ý mình).

vietthangek

Em xem con chim rồi Cụp mào luôn. Nếu bông nó nằm trên đầu thì đỡ chút xíu. Hôm trước Giao lưu ở Ban Mê có chú bông đoạt giải nhì. Chủ nhân mua chỉ có 45M thôi, con này đòi giá đó Nghệ nhân - như Nghệ tươi luôn quá. Em Sợ

linhu

Chăm ngon hợp chủ tự nhiên mùa sau ra trắng bóc và hàng chân mắt đen khỏe chim gien mạnh.

Luân Bird

hàng này thì quá chuẩn rồi nhưng giá trị của nó theo em không được con Air Blade đâu bác ah

Ebola

Đẹp thật! Bạn trả ông ấy con Honda Vision là ông ấy bán đấy!

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
Trưởng bản mang ra cho em, đòi đổi chiếc xe máy. Em bảo con xe em đang đi có được không, trưởng bản đòi con AB. Em khiếp quá lôi điện thoại ra để còn có hình ảnh mà hỏi thăm.

Nếu có điều kiện để chơi thì có thể ép xún 1 tí rồi xúc bác ah. Bụng nó 100% rồi còn gì. Khả năng nổ hết lưng và lột chân móng mỏ là khá cao đấy chứ

thanhkt

Theo mình nghĩ, phải nghiên cứu kỹ lại em này. Mình xem qua clip nên ko dám phán.
Nhưng mình đã gặp 2 trường hợp:
- 1::: người đồng bào bán 1 em đầu trắng cho a chơi cùng mình, 5tr nhưng qua 1 mùa em nó trở lại bình thường.
-2::: a này mua 1 em mỏ có một ít hồng, thay lông xong mỏ nhiều màu hồng hơn, ra ít bông (chắn chắn an toàn)
Nên gặp em này, mình thấy không ổn tí nào.
Thân. (góp ý chơi cho vui).

thanhlong_mechim

Chim đẹp quá, hàng chuẩn đấy bác nhưng đổi con AB thì quá chát luôn. Nhưng hình như nó ngậm hạt thị thì phải, từ đầu đến cuối clip chẵng có tiếng nào luôn