Có phải là hàng nhuộm không các bác ?

damrong

Chú này mà AB thì hơi chát, với lại những chú bông mà chân đen mỏ đen thì mình nghĩ sau vài mùa thay lông thì chưa chắc em nó đã giữ được bộ lông như vậy ( kết nhất phần lông bụng em nó )

chuadatten

Theo mình giá con AB thì chát quá, không tới giá đó đâu bạn. 1/2 con AB thôi là cùng.

thanhthang

con này tầm giá khoảng 15t thôi, giờ chim bông giá đâu còn như trước, chưa kể chim này chẳng thấy hót hét, đấu gì cả. Trước cách đây vài năm bạn mình ở Gia lai mua 1 con bông 1 mùa hót đấu k thua gì chim thường mà chỉ có 7t thôi,

vietthangek

con này tầm giá khoảng 15t thôi, giờ chim bông giá đâu còn như trước, chưa kể chim này chẳng thấy hót hét, đấu gì cả. Trước cách đây vài năm bạn mình ở Gia lai mua 1 con bông 1 mùa hót đấu k thua gì chim thường mà chỉ có 7t thôi,
Con này vừa thay lông xong thì phải. Chim bống mà chơi trường được cũng ít lắm, hôm rồi ở Ban mê có cuộc thi từ thiện có một chú bông đoạt giải 2, cực đẹp, cực hay. Lần đầu mình nhìn thấy 1 chú chào mào bông chơi trường hay.

phamnam186

Bác bảo với trưởng bản là" cái mày mua thêm 5k muối về muối ăn qua mùa đông này đi"chát chát.chỉ 10t thôi, nếu để ngắm và chơi cho vui

vietthangek

Bác bảo với trưởng bản là" cái mày mua thêm 5k muối về muối ăn qua mùa đông này đi"chát chát.chỉ 10t thôi, nếu để ngắm và chơi cho vui
Nếu vậy thì mình chơi sang quá nhỉ ? 10M mà chỉ để ngắm xem thôi, thì mình tải trên mạng xuống vẫn nghe được hót & đẹp. Thanks bạn nha !

quangphucmobile90

Nếu vậy thì mình chơi sang quá nhỉ ? 10M mà chỉ để ngắm xem thôi, thì mình tải trên mạng xuống vẫn nghe được hót & đẹp. Thanks bạn nha !
giá tầm 10tr nhưng đối với một em hót hét tạm được để cafe cũng được. nhưng nhìn em này giống như bị viêm họng. không có nghe 1 xíu âm thanh tiếng động luôn.