cảm ơn anh caphesua

chuktam_8847

nhờ diễn đàn mà em biết anh, 1 người mà em và anh chưa bao giờ gặp. nói chuyện điện thoại 1 2 lẦN vậy mà hôm nay em đã nhận được 14 em An Lão má trắng, gom chim tuyển chim, đi 30km chuyển chim cho em.6 giờ sáng nay em nôn nao lắm, mang chim từ nhà xe về mà hồi hộp kinh khũng, không có gì phải thất vọng cả chim đẹp nhờ kinh nghiệm của anh, chim khỏe nhờ sự cẩn thận tỉ mỉ. cảm ơn anh nhiều nhé. sự nhiệt tình của Anh có lẽ để em đền đáp vào 1 ngày anh ở ĐÀ LẠT vậy.
tên.lưu thanh thế.
tuổi.31
chổ ở hiện tại.an nhơn bình định
nick org.caphesua.

Sửa lần cuối:

chuktam_8847

Vậy tặng thì đc chứ nhỉ. Hihi... Mà cấm buôn bán thế nào vậy bạn.
Đà Lạt nhận được nguồn vốn hỗ trợ gì gì đó của Nhật Bản , bên Nhật họ có yêu cầu siết chặt buôn bán chim rừng tại quầy và cá nhân anh. nói chung em cũng chẵng hiểu rõ nửa. thấy quầy nào cũng phải kí vào cam kết hết anh

tenchiday

ước gì đà nẵng cũng có mấy lệnh này để giá chim k bị tăng + săn bắt vô độ nữa

caphesua

nhờ diễn đàn mà em biết anh, 1 người mà em và anh chưa bao giờ gặp. nói chuyện điện thoại 1 2 lẦN vậy mà hôm nay em đã nhận được 14 em An Lão má trắng, gom chim tuyển chim, đi 30km chuyển chim cho em.6 giờ sáng nay em nôn nao lắm, mang chim từ nhà xe về mà hồi hộp kinh khũng, không có gì phải thất vọng cả chim đẹp nhờ kinh nghiệm của anh, chim khỏe nhờ sự cẩn thận tỉ mỉ. cảm ơn anh nhiều nhé. sự nhiệt tình của Anh có lẽ để em đền đáp vào 1 ngày anh ở ĐÀ LẠT vậy.
tên.lưu thanh thế.
tuổi.31
chổ ở hiện tại.an nhơn bình định
nick org.caphesua.
hjhj e khen a quá a nở mũi rồi nè tâm.mong một ngày nào đó ae mình gặp mặt.

Bulbulvn47

Đà Lạt nhận được nguồn vốn hỗ trợ gì gì đó của Nhật Bản , bên Nhật họ có yêu cầu siết chặt buôn bán chim rừng tại quầy và cá nhân anh. nói chung em cũng chẵng hiểu rõ nửa. thấy quầy nào cũng phải kí vào cam kết hết anh

Đà Lạt hay quá, phải như vậy mới được. Chúc chủ thớt chim cò khỏe mạnh!

noucamp98960

Chúc mừng bạn vì đã nhận dc món quà đầy ý nghĩa. 14 em ma trang thì trống mái hên xui hả bạn.

sonbt

Chúc mừng bạn vì đã nhận dc món quà đầy ý nghĩa. 14 em ma trang thì trống mái hên xui hả bạn.
Hàng tuyển với kinh nghiệm caphesua nữa thì chắc trống 99,9% thắng ah.
Chú 14 chú chim má trắng sớm thành tài.

vtphuong68

Mình cũng xin mượn bác chủ chổ này. Cám ơn a cafesua nhiều!!! A nhiệt tình và uy tín lắm