cảm ơn anh caphesua

oliveken1989

nhờ diễn đàn mà em biết anh, 1 người mà em và anh chưa bao giờ gặp. nói chuyện điện thoại 1 2 lẦN vậy mà hôm nay em đã nhận được 14 em An Lão má trắng, gom chim tuyển chim, đi 30km chuyển chim cho em.6 giờ sáng nay em nôn nao lắm, mang chim từ nhà xe về mà hồi hộp kinh khũng, không có gì phải thất vọng cả chim đẹp nhờ kinh nghiệm của anh, chim khỏe nhờ sự cẩn thận tỉ mỉ. cảm ơn anh nhiều nhé. sự nhiệt tình của Anh có lẽ để em đền đáp vào 1 ngày anh ở ĐÀ LẠT vậy.

tên.lưu thanh thế.
tuổi.31
chổ ở hiện tại.an nhơn bình định
nick org.caphesua.

anh càphesua ở bình định hả? cho em số đt với hihi

midavina

Bạn nuôi má trắng nhiều chắc bạn có kinh nghiệm nuôi chim má trắng không bị ngoái chia sẽ với anh em với nào! Mình nuôi má trắng con nào cũng ngoái kể cả nuôi trong avi chán thật.

chuktam_8847

Bạn nuôi má trắng nhiều chắc bạn có kinh nghiệm nuôi chim má trắng không bị ngoái chia sẽ với anh em với nào! Mình nuôi má trắng con nào cũng ngoái kể cả nuôi trong avi chán thật.
kinh nghiệm gì đâu bạn. mình thấy con lứa về nhà việc đầu tiên bạn kẹp giọng là phải làm sao cho nó thuần sau đó mới kẹp giọng. theo mình nên nuôi lồng tròn 1 cầu chính 1 cầu phụ không áp chim vào tường và làm sao hay giá đỡ.chỉ có thế thôi

xoong thung

nhân đây các bác cho hỏi là ép giọng bằng cách nuoi trong AVI có ổn ko ạ. Nếu như nói ép rieng lẻ 10 thì avi có đc 7 ko các bác.
Thân!

chuktam_8847

nhân đây các bác cho hỏi là ép giọng bằng cách nuoi trong AVI có ổn ko ạ. Nếu như nói ép rieng lẻ 10 thì avi có đc 7 ko các bác.
Thân!
ông anh em ép 30 con em thấy hầu như là sổ hết nhưng chim nhát và chơi không hay , avi phải có diện tích không nhỏ. ép trong avi thì năm nay em mới thử . thân

caphesua

củng như bạn sẳn cướp diển đàn luôn ,chim em đâu anh Vỷ ơi :)
hjhj chim của e mà lại đi hỏi a vậy a biết đuờng nào mà trả lời hả bảo.đùa tí khi nào e có dịp rủ thêm a nam (chéc) nữa vào a chơi .ae giao lưu nhé.

sonbt

e kg dám a sơn hjhj.lâu quá kg ghé org dạo này chim cò a thế nào rồi
Đi học hoài, thời gian đi nhiều hơn ở nhà. Nên còn có 1 chú hót được được để lại chơi thôi em.
Ít bữa về gia lai, có dịp ae giao lưu một em giọng già rừng nhé.