Cafe giữa tuần tại Hội Quán SVC Hà Nội

luongdd

Chào Mào Danh Dự

Và thêm một em trắng gần hết luôn

Còn em này thì trắng hơi ít

luongdd

Chào Mào Danh Dự

Độc nhất vô nhị....Đầu trắng mình đen đấu với Đầu đen mình trắng

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Và cuối cùng là vòng đặt đất

Còn cái Clip luongdd đang update ae chờ xem nhé

minhgas

Chào mào cùi bắp
đi Hà Nội nhiều lần mà vẫn chưa có dịp gé thăm chỗ chơi chim của a Lương :D hẹn 1 ngày không xa em sẽ gé chỗ ni uống cafe :D kết nhất em socola đầu đen quá đẹp và độc :D

aphu_phonui

bác lương ơi bác có chim huế không nhượng lại em 1 con chơi được không bác.chúc bác luôn luôn mạnh khỏe thành công trong công việc

luongdd

Chào Mào Danh Dự
bác lương ơi bác có chim huế không nhượng lại em 1 con chơi được không bác.chúc bác luôn luôn mạnh khỏe thành công trong công việc
Chim Huế thì có nhưng chỉ để chơi thui, nếu bạn muốn có 1 em Huế thì mời bạn lúc nào rảnh qua hội chơi, mình sẽ nói ae để lại cho

L

linhbuudien

Guest
thật La thú vị. nhất Đinh có dịp ra HN Minh sẽ ghé giao lưu

chao-mao

Chim Huế thì có nhưng chỉ để chơi thui, nếu bạn muốn có 1 em Huế thì mời bạn lúc nào rảnh qua hội chơi, mình sẽ nói ae để lại cho
Em mới tập chơi CM. hôm nào rảnh nhất định qua 36 Hoàng Cầu chui vào 1 góc thật khuất âm thầm nhâm nhi cafe ngắm nghía, học hỏi các bác về chào mào. Với lại bác Luongdd đã hứa tặng em 1 chú chào mào mộc để em tập dần thì em phải qua đời chứ :rolleyes: .. nhưng không biết làm sao mà gặp được bác luongdd nhỉ.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Hôm nay thứ tư ngày 05/12/2012 nhiệt độ tại Hà Nội đang ở mức 17 độ C, nhưng ae vẫn sinh hoạt đều đặn

Áo đồng phục mới của ae Hội Quán SVC Hà Nội

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chim cò trên giàn vẫn chơi căng lửa

Để chuẩn bị cho hội thi tại Đan Phượng tới đây ngày 09/12 nên số lượng chim hơi ít
Chúc ae Hội Quán SVC Hà Nội đật thành tích cao trong hội thi này
Luongdd.....thân chào

duongnhatsun

Cái này trước khi thi văn miếu hã anh . Em Sun ở Huế đây anh , chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp cho em gửi lời thăm hết tất cả mọi người anh nhé ! Một chuyến đi Hà Nội đẹp và hẹn anh dịp khác

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Cái này trước khi thi văn miếu hã anh . Em Sun ở Huế đây anh , chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp cho em gửi lời thăm hết tất cả mọi người anh nhé ! Một chuyến đi Hà Nội đẹp và hẹn anh dịp khác
Đâu có, đây là hình a vừa chụp đấy thôi, có ngày giờ trên hình mà

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Trời rét quá, người mặc áo lạnh, còn chim cò vẫn chơi căng lửa đúng là hay thật, hội đông vui quá..............

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Vài hình ảnh dợt chim ngày 12/12
Nhiệt độ tại Hà Nội rất thấp nên ae ra dợt chim có vẻ hơi vắng