Cafe giữa tuần tại Hội Quán SVC Hà Nội

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Hôm nay thứ tư ngày 19/12 ae Hội Quán SVC Hà Nội lại có một ngày tất bật chuẩn bị cho hội thi nội bộ lần 1 diễn ra vào ngày 23/12 tới
Sau đây là vài hình ảnh ghi lại trong buổi sinh hoạt sáng ngày hôm nay
Trước tiên là công việc căng phông chính

Sau đó chim cò vẫn tiếp tục dợt dãi

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Phông chính đã được căng xong

Đăng ký bao nhiêu lồng đây nhanh không hết số đấy

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Căng thêm cái phông nữa cho hoành tráng này, phông của hungbmw tài trợ sợ gì không căng

Chụp cái lưu niệm cùng thành quả lao động

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Mọi công việc chuẩn bị cho hội thi nội bộ đã chuẩn bị xong, hẹn ae ORG vào chủ nhật tới luongdd sẽ cập nhật đầy đủ hình ảnh của buổi thi nội bộ lần 1
luongdd....Thân

phuongdonguni

e đã đến tham gia một vài buổi cùng các bác nhưng với vai trò là khán giả thôi.phải nói là vào những buổi cuối tuần ở hội quán rất đông.em cũng đang tập rượt cho em chim ở nhà mau căng lửa, mong được sớm tham gia cùng các bác.chúc hội quán luôn lớn mạnh.em ở ngõ 3 Thái Hà.thân chào các bác

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Vài hình ảnh của buổi sinh hoạt của ae Hội Quán SVC Hà Nội ngày 09/01/2013 xin gửi tới quý ace diễn đàn
HungBMV

anhtudvn

thach luu moc

haidch75

dũng cá chép

luongdd

Chào Mào Danh Dự

quanvuong mặt buồn thiu

Tiến sỹ cám phianh cười tươi như nhặt được tiền

Hội trưởng luongdd ra muộn nhất

caocuongqn

Sau bao lần tổ chức thi mở rộng và liên tỉnh bây giờ anh luongdd mới tổ chức thi nội bộ lần I. Anh em Hạ Long về phải học theo thôi.....

tosudoc

Giữ hà nội mà có miếng đất như thế cho anh em chơi chim cm thì quá tuyệt. hiiiiii ko biết có dịp đặc chân đến Thủ Đô Thăm ko nhỉ. chúc anh em dzui dzẻ nha

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Ngày giữa tuần đầu tiên của năm mới trời Hà Nội đang chịu cái lạnh dưới 15 độ C thì ae Hội Quán SVC Hà Nội vẫn cùng nhau ấm cúng bên ly cafe và những chú chim yêu
Vài hình ảnh của buổi sinh hoạt ngày 20/02/2013 xin gửi tới ace diễn đàn