Chào mào 9 ngón Nhatrang đã chia tay linhbuudien

• Người khởi tạo linhbuudien
  • Ngày bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lebinhmobile

vậy là chú chim chín ngón đã về Hà Nội.
xin chúc mừng chủ nhân mới. Cầu mong em nó gặp nhiều may mắn hơn nếu tham gia cuộc thi lớn. Cũng rất mến mộ cách chơi của em nó nhưng mình không có duyên sở hữu nó.
Xin cảm ơn anh Linh đã "xây dựng" thương hiệu và chia sẽ chú chim 9 ngón, Cảm ơn chủ nhân mới đã thương yêu nó.

Thế

Nói thật với bạn mình rất buồn khi đọc bài của bạn, với mình bất cứ con chim nào cũng có giá là chú chim bổi nhưng qua thời gian và cách chăm sóc của người nuôi mà nó thành tài với mình thì khi nghĩ về điều gì đó mình cũng nghì thấu đáo chứ không nông nổi như bạn, thật sự mình chỉ muốn giữ lại những gì đáng trân trọng, tình cảm là thứ không thể dùng tiền mua được bạn ah, còn nghĩ như bạn cũng có phần đúng vì có người (không có thời gian và trình độ hiểu biết) để nuôi một chú chim thành tài nên họ buộc phải bỏ ra nhiều tiền để mua lại sở thích của người khác về làm thú vui cho mình, nhưng điều đó đâu có tội lỗi gì, điều tội lỗi ở đây là người nào ((không có khả năng kiếm tiền để mua vui thôi nếu như họ không có thừ gian và trình độ)
(Làm giàu không khó nhưng cái khó là làm mãi mà không giàu)
(Hiểu biết không khó nếu ta biết học hỏi nhưng cái khó nhất là học hỏi mãi mà không hiểu biết) bạn ah
vậy là bác không hiểu ý mình rồi, nếu mình nói những câu trên bác k hiểu ý mình muốn nói ở đây thì mình xin lỗi. ý mình nói là con chim này ở với bác linh mà k làm bác ấy vui, nó làm bác ấy phải tranh cãi vì con chim bị đánh rớt khi thi, làm bác ấy buồn lòng thì nên chia lại cho ae khác chơi biết đâu nó sẽ khác hơn khi bác linh cầm. còn vấn đề nữa là nó làm bác linh tranh cãi với 1 số ae vì con 9 ngón thì có nên chuyển nhượng k? biết vậy mình k nên viết, viết nhiều sai nhiều, nhiếu người ghét thêm. bác vui lòng đọc xong xóa dùm mình những commen của mình nhé, SẴN XÓA NICK mình luôn. cảm ơn. bác nên coi lại những câu mình đóng và mở ngoặc nhé, những câu cuối đó chưa chắc đâu.
ps: còn vấn đề về bác linh thì mình thấy bác hay tranh cãi với ae và khi bác ấy viết bài thì có nhiều ae tranh cãi với bác nên mình kêu bác viết ít lại. vì hồi trước mình cũng hay viết như bác nên nhiều ae ghét. chỉ vậy thôi.

Sửa lần cuối:

lamtran

Anh Linh ơi...em nghĩ nên nói Mod đóng topic này lại.Mọi việc giờ đã đâu vào đó hết rồi.Thấy em nó về HN ok mình cũng vui.Hi vọng bác Luong chăm sóc em nó tốt và sớm có tin mừng cho anh em.Cũng chúc chú đồng bò của bác hoanghoaian mau lấy lại phong độ(không biết bác tên gì).

hoanghoaian

vậy là bác không hiểu ý mình rồi, nếu mình nói những câu trên bác k hiểu ý mình muốn nói ở đây thì mình xin lỗi. ý mình nói là con chim này ở với bác linh mà k làm bác ấy vui, nó làm bác ấy phải tranh cãi vì con chim bị đánh rớt khi thi, làm bác ấy buồn lòng thì nên chia lại cho ae khác chơi biết đâu nó sẽ khác hơn khi bác linh cầm. còn vấn đề nữa là nó làm bác linh tranh cãi với 1 số ae vì con 9 ngón thì có nên chuyển nhượng k? biết vậy mình k nên viết, viết nhiều sai nhiều, nhiếu người ghét thêm. bác vui lòng đọc xong xóa dùm mình nhưng commen của mình nhé. cảm ơn.
ps: còn vấn đề về bác linh thì mình thấy bác hay tranh cãi với ae và khi bác ấy viết bài thì có nhiều ae tranh cãi với bác nên mình kêu bác viết ít lại. vì hồi trước mình cũng hay viết như bác nên nhiều ae ghét. chỉ vậy thôi.

dù bác ý có nói sai hay mọi người hiểu sai ý của bác ấy, giờ bác ấy đã chia sẻ lại những lời nói của mình rồi thì mọi người hãy đừng ném đá bác ý nữa nha !hi đêm buồn khó ngủ quá các bác ơi..

hoanghoaian

Anh Linh ơi...em nghĩ nên nói Mod đóng topic này lại.Mọi việc giờ đã đâu vào đó hết rồi.Thấy em nó về HN ok mình cũng vui.Hi vọng bác Luong chăm sóc em nó tốt và sớm có tin mừng cho anh em.Cũng chúc chú đồng bò của bác hoanghoaian mau lấy lại phong độ(không biết bác tên gì).
kà kà ,giờ e mới gặp bác onl.nhìn bác lớn tuổi thế cứ xưng hô như vậy e ngại chít đi dc ấy,e tên Nam có 32 tuổi bọ thôi mừ

lamtran

kà kà ,giờ e mới gặp bác onl.nhìn bác lớn tuổi thế cứ xưng hô như vậy e ngại chít đi dc ấy,e tên Nam có 32 tuổi bọ thôi mừ
Em nhỏ hơn bác một tuổi..hihi...hôm 9/06 vừa rồi bận quá chứ không về chơi với mấy anh em...nghe anh Linh nói mình ham vui..kaka

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chủ đề đã đóng vì có nhiều ý kiến tán thành của thành viên yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.