Chào mào Bình Định nhà em

hoantq

Member
Có em chim nhà mới thay đổi vùng miền nên củi lửa chưa có mấy, hơn nữa dạo này ngoài bắc thời tiết lạnh quá, mưa gió suốt không mang em nó đi dượt cho lấy lại khí thế được nên kè tạm mấy em chim bổi trông cho khí thế. Các bác ném nhẹ thôi cho em nó tiến bộ dần dần nhé, em chưa có nhiều kinh nghiệm nên đang học hỏi dần dần. Các bác cố gắng kiên nhẫn xem clip nhé vì em nó hay thích thể hiện vào giữa clip thôi
Bác Đoán cho ý kiến xem có nên tậu cho em nó cái lồng son không nhé?hiiiiiiiiii

Thân./.

Mr Cool

Con này mà không tậu cho nó một cái lồng son thì quả là không xứng tầm với nói thưa bác chủ thớt !!!
Thân
Mr Cool

hoantq

Member
Con này mà không tậu cho nó một cái lồng son thì quả là không xứng tầm với nói thưa bác chủ thớt !!!
Thân
Mr Cool
Có lẽ phải cắn răng đầu tư quả lồng son cho em nó thôi bác ạ. Quả này mái mơ nhà em chắc cho em ngủ gầm giường mất. Hiiiiii.
Cảm ơn bác đã quan tâm./.

cmtegiac

đầu tư gấp lồng son đi bác ơi, chim chơi đẹp quá. Chúc mừng bác nhé

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Vãi chưởng với lão
Con chim như thế mà còn thiếu lửa nữa.Nếu đủ lửa là lộn và ngoái đó hahhaha

hoantq

Member
Chim bình định có khác, rất đặc trưng, chúc bác nhanh có giải
Cảm ơn bác đã động viên em. Hic, chỗ em phong trào chưa cao, phần lớn vẫn là tự phát thôi, chưa có ai đủ tầm để tập hợp AE thành 1 hội hoạt động cho quy củ cả nên phong trào thì tàm tạm nhưng hoạt động thì lung tung không đâu vào đâu cả nên thi thố chắc chỉ ở trong mơ thôi. Kiểu này chắc chim cò cũng tự kỷ theo chủ thôi. heeeeeee.

Trung Chào Mào

Các Bác cho em hỏi thăm là chú này giá khoảng bao nhiêu ? Em đang tìm 1 chú để đi chơi cho vui. Nhưng mà không rành về thú chơi chào mào hót đấu lắm. Xin các Bác giúp đở !

Click22

vụ này hỏi thiên vị. 3 clip mà k có 1 cái cho số 5 thể hiện. để xem từ giờ e nó lấy đâu ra lửa nhá :)) cảnh báo a zai trước

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Cái tướng con chim nhìn gớm quá! Đầu to quá! Chúc mừng bác nhé!