Chào mào Bình Định nhà em

CM_NuiBaBinhĐinh

Con ngũ đoản này quá đẹp,khá bền chim...mình cũng đang muốn kiếm một chú như vậy chơi xem sao,nhưng khó tìm quá.hi...

ledinhnhan01

clip đầu tiên @@! ghiền cái giọng ché quá......rè rè mà hay nữa ....chuyển nhà không bác ơi

tuancapt

chim hay đấy bác ơi, kết nhất quả đầu lân. chim thế này mà không đầu tư lồng đẹp thì phí chim.

hoantq

Member
chim hay đấy bác ơi, kết nhất quả đầu lân. chim thế này mà không đầu tư lồng đẹp thì phí chim.
Hôm nào nhờ cụ Tùng nhượng lại cho quả lồng Biên Hòa nhỉ? Tuyên Quang - Phú Thọ cũng gần mà

Vtc24h

Cảm ơn hoangtq nhieu nhé. Một chuyến đi Tuyên quang rất vui. Lên Hn chơi thì ới anh nhé.

L

linhbuudien

Guest
Chim rất hay.Tùy theo kinh tế mà tậu lồng.Theo mình lồng nào thì lồng miễn chim đừng bay ra là được.Nhưng con này tậu đúng lồng Qui nhơn 68 nan của ông Bình làm thì xứng đáng.

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Chim rất hay.Tùy theo kinh tế mà tậu lồng.Theo mình lồng nào thì lồng miễn chim đừng bay ra là được.Nhưng con này tậu đúng lồng Qui nhơn 68 nan của ông Bình làm thì xứng đáng.
A hoàn : E sắp nhận đc 1 cái lồng 72 do bác Bình - Quy nhơn làm nhưng hiện tại vẫn chưa tìm ra chú chim BInh định nào để nhốt cả. E thấy theo ý bác Linh quá chuẩn nên a chuyển con này cho e nhé. Như vậy sẽ đẹp cả đôi đường , e có chim hay lồng đẹp mà a khỏi fai vất vả tìm kiếm lồng làm gi nữa .. Hía hía

hoantq

Member
Cảm ơn bác Linh đã chỉ bảo.

hoantq

Member
A hoàn : E sắp nhận đc 1 cái lồng 72 do bác Bình - Quy nhơn làm nhưng hiện tại vẫn chưa tìm ra chú chim BInh định nào để nhốt cả. E thấy theo ý bác Linh quá chuẩn nên a chuyển con này cho e nhé. Như vậy sẽ đẹp cả đôi đường , e có chim hay lồng đẹp mà a khỏi fai vất vả tìm kiếm lồng làm gi nữa .. Hía hía
có con BĐ mất móng hậu đấy./.